Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama Nae Maji ya shingo, Congress Kaipoteza!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SHERRIF ARPAIO, Nov 3, 2010.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mageuzi ni kila mahali mwaka huu. Obama jahazi linaenda mrama na anaweza asirudi 2012!..... na CCM tunaisubiri tuitose.
    Can't wait siku CCM nayo itakaa bench then ndio mtie akili na mkome kabisa kuwa-take watanzania for granted, kuibia watu na kudanganya wazalendo. Ole wenu katiba ikibadilishwa na kuwa fair kwa vyama vyote mmekwisha:israel:
     
Loading...