Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama na urais wake / uraia

Discussion in 'International Forum' started by Babylon, Jul 12, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa ni wajinga
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Some people are sick...!


    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=XKSq4k2x4SU]YouTube - Alan Keyes ripping our "president"[/ame]
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama raia wa Marekani chini ya katiba yao Keyes ana haki ya kusema alicho kisema. Katiba yao wenyewe ime ruhusu free speech. Mimi nadhani ni juu ya Wamarekani wenyewe kumhoji raisi wao juu ya maswala yanayo husu nchi yao. It's not the business of any non American. Kwa sisi wengine tunaweza kuhoji tu kama anacho kifanya kina athiri watu waliopo nje ya mipaka ya nchi yake.

    Lakini kuna kauli mbili contradicting katoa huyu jamaa inayo nifanya niquestion credibility ya aliyo sema.
    !.Akasema kama vile ana uhakika kuwa Obama siyo raia wa kuzaliwa wa marekani.
    1.Akasema, "May or may not be..." Sasa iweje kauli ya juu anaongea kana kwamba ana uhakika 100% na chini anasema yawezekana?

    Naona jamaa ni extremist tu. Baadhi ya kasoro za Obama alizo taja zinaweza zikawepo lakini kwa jinsi anavyo ongea mtu lazima ujiulize kama anaongelea kweli kutokana na machungu kwa nchi au ana kitu binafsi zidi ya Obama?
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu ana donge binafsi na Obama. Alimshinda katika kinyang'anyiro cha senate jimboni Illinois.
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu mkuu labda kweli ana bifu naye make haoni jema kwa Obama, yaani ana wivu wa kumtoa kufa!
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Apparently Patrick Buchanan is too white to discourse this unfounded and unfortunately dinosauric diction, so a black Uncle Tom had to be found to do this dirty bidding.I wouldn't be surprised to find out that even Fox News (the idea that a "news" channel ought to call itself "Fox" should give you an idea) was too principled for this garbage.

    One has to only look at Alan Keyes' "ndita" to know how unreliably bitter he is.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu anatumiwa na ma neo-racists, Japo yeye mwenyewe ni anajiona yupo huru lakini hata yeye huyu angekuwa WH maracists wangemshambulia tu.

    Japo anaoneka kama vile anataka yamaa awe eliminated, maana unaposema we are going to stop him ana maanisha nini?.

    Ndiyo maana Holder nataka kuwe na sheria za hate. Unajua mambo kama haya anayoongea huyu jamaa ambaye yeye mwenye ni kituko kwa wazungu maana hata watoto wakimuona wanamuogopa wanadhani mumiani yanaweza kusababisha crazy mmoja aamue kufanya kama walivyomfanyia Dr. Tila.
     
  9. L

    Lukundo Member

    #9
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anachanganya mambo hapa. kwanza ni pro life. pia ni interectual mkubwa , ambao kazi yao kubwa ni kutoa challenge. ko sioni kosa lake, zaidi ya kuwa amezidisha kritisizim.
    ukifuatilia material zake ni kichwa cha kutisha. na inawezekana kabisa kwa tanzania, mzee mtikila akawa amemfanya huyu jamaa model wake.
     
Loading...