Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama haogopi kuitwa muislamu

Discussion in 'International Forum' started by Ami, Aug 30, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Asilimia kubwa zaidi ya wamarekani wanazidi kutilia shaka kuhusu dini ya raisi wao;Baraka Hussein Obama.Asilimia 18 wanasema ni muislamu na 34 tu ndio wanaosema yeye ni mkristo.
    Mwenyewe amenukuliwa akisema:
    "It's not something that I can, I think, spend all my time worrying about it," Obama said in an interview with NBC News, dismissing the results of a recent Pew Research Center.
    "I'm not going to be worrying too much about whatever rumors are floating out there. If I spend all my time chasing after that, then I wouldn't get much done."

    REUTERS
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata baadhi ya wamarekani hawana maana. Dini ya Obama, yo yote ile iwayo, ina uhusiano gani na uongozi wa nchi yao?
     
  3. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,382
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwenye somo la mahesabu sikujifunza asilimia 18 kuwa asilimia kubwa. Idadi hii inalingana na idadi ya Wamarekani wanaoamini ya kwamba jua linazunguka dunia, ya kwamba Obama hakuzaliwa USA, ya kwamba viumbe kutoka anga la nje hutembea duniani na kuiba watu, Serikali ya Washington ilitengenza milipuko kwenye minara ya WTC. Kila imani kati ya hizi hupata takriban asilima 20 za Wamarekani wanaokubali.

    Halafu unabadinka kichwa kisicholingana sana na yaliyomo: Alichosema ni ya kwamba hataki kupoteza muda kufuatilia mifumo kwa jumla. Huyu Bwana ana kazi kidogo.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wana haki ya kujua imani ya rais wao....wangekuwa wana hoji dini ya mtu wakawaida hapo tunge washangaa....
     
  5. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,382
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona dini yake inajulikana? Alisema mara kwa mara yeye ni mkristo. Alishambuliwa mara nyingi na wapinzani kwa sababu ya kanisa lake alipoishi Chicago. Wachungaji wanomshauri wajulikana pia.

    Mwislamu safi anayebatizwa mwaka 1988, kusali kanisani Chicago miaka 20, aliyeoa kanisani, kula nguruwe, kunywa bia na kadhalika!!!!!

    Ni tu ile kempeni ya wachokozi wa FoxNews na wengine wanaoendelea kusambaza eti yeye ni mwislamu.
    Kuna watu wenye akili wanaojaribu kumsemea hivyo lakini je, kuna mtu 1 mwenye akili anayeyaamini yeye ni mwislamu ???
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mijitu kwa udini!Ndio maana mnamshabikia padri kwavile ni toka dini(dhehebu)lenu.Acheni hizo huo ni mufilisi!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Kwa asilimia yoyote itakayosema vyovyote does not matter......... Ingekuwa RAIS wa IRAQ.....labda tungehoji hizo asilimia maana wa huko na kwingineko kunakofanana na huko anatakiwa awe 100% muislam..........
     
  8. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh! hapo hujafikiri vizuri, ina maana na wale wanaomshabikia mgombea wa chama tawala nao ni kwa sababu ya dini yake? Ninavyojua watu wengi wanamfagilia padri kwasababu ya vita yake dhidi ya ufisadi. Na kama rais anapimwa kwa kigezo cha zinaa basi hata wewe muunge mkono huyo padri maana mpinzani wake sio tu anazini na wake wa watu bali pia anawapa hata vyeo achilia mbali kuhatarisha afya zao.
     
  9. R

    Realtor Senior Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lakini huyu jamaa si jewish, maana Mama yake ni Jew!
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kipara you right.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kwa nini wamuite muislam wakati si muislam! nijuavyo obama anasali church!.. ni hulka ya kibaguzi wazungu waliyo nayo kamwe hawataiwacha!!
     
  12. RealDeal

    RealDeal JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obama should just ignore them, if he goes deep in argument he will lose focus.
     
  13. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tittle ya hii thread ina hidden message kutoka kwa mfungua maada.
    Labda yeye (Ami) atuelenze anaamini lipi? Obama Muislamu au Mkristo?
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uzi huu hauna tija. Ina maana katika hali ya kawaida watu wanatakiwa waogope kuitwa waisilamu? Ami inabidi utuombe radhi waisilamu.
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hayo yapo kwetu tu zanzibar, ma great thinker huwa hawana tym nayo kwani akiwa muislam ni nini cha ajabu?
    ama akiwa ni mkristo ni kipi cha kushangaza? uislam hauongozi nchi, wala ukristo, kwa kuwa hizo ni private issue za mtu binafsi.
    kuja udini wa mtu ni sawa kujadiri rangi ya nguo ya ndani mtu ambayo hakuna mwenye uhakika na rangi hiyo labda mpaka avue nguo
    hadharani ili kuamua juu ya nani ni sahihi katika kushindana, huyo mleta maada nadhania meathiliwa sana ilimu ya mihadhara
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red mbona ni kawaida tu siku hizi!
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unaju mkuuSinkala;
    watu wengine wamezoea kulopoka sana wala hawana muda na kuyachunguza madai yao, sasa huuyo Mkuu Ami,
    taka kuniambia kuwa kuitwa ni kiroja ama? au ana maana gani
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi unatarajia nini ukimuuliza mtu ambaye aliyempigia kura John McCain 2008 kuhusu Obama?, Always atakuwa upande wa negative kwani majority ya hao wana prejudices na wanaziendeleza na hawaamini kuwa Blackman can be US president successfully. They do what they can to prove that he is nothing.

    For them this is parpetual campaign to oust him in 2012, because thay can't afford to see him succeed. For a complex country like US 18% is insignificant because these are the people who didn't vote and will never vote for Obama whatever best things he will do.
     
  19. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Hawa watu USA wanaoamini haya ni mbumbumbu au vipi.
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    The black muslim (in disguise) in the White House!
     
Loading...