Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama hakuzaliwa marekani??????

Discussion in 'International Forum' started by The Boss, Jul 22, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kila nikifuatilia hii issue ya wapi alizaliwa Obama huwa

    nashangazwa mno na mambo meengi..

    1.kwanza inawezekana mtu kuidanganya Marekani nzima na
    mashirika yake ya upelelezi?

    2.pili kama jibu ni hapana na alizaliwa Marekani kwa nini watu wenye heshima zao
    kama Donald Trump hawakubali kuamini?

    3.mbona hili suala haliishi?

    saa juzi kuna mtu anadai cheti cha Obama ni feki....na kina social security ya mtu mwingine..

    yaani hili jambo linanishangaza hadi basi

    nyinyi mnaonaje??
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani kama Obama amezaliwa Kenya, na hata hivyo wamerekani wasingekubali kumpa urais kama kazaliwa nje ya nchi. Hizi ni siasa lazima wachafuane na kuuaminisha umma kuwa hakuzaliwa US.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    But mbona aliwahi kutoa majibu tofauti kuhusu birth certificate
    halafu alipopata shinikizo akaitoa...
    huoni labda kuna kitu?
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Obama alizaliwa Marekani period...Hizi ni propaganda zinaanza tena kupoteza mwelekeo wa Wamarekani baada ya kugundua Republicans wana chance ndogo sana ya kushinda uchaguzi baada ya kugundua waliemchagua ni bomu...Mitt Romney hawezai kushindana na Obama sasa hivi upeo wao umepishana sana. Romney anajicontradict kwa kila jambo. Donald Trump ana chuki binafsi
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    USA kama waliweza kum-tress Osama kwa kutumia programes za chanjo za WHO watashindwa kuthibitisha uraia wa rais yao? common guys hizo ni dirty politics za wabaguzi wa rangi mfano wa Donald trump.
     
  7. escober

    escober JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu huyo jamaa anaheshima gani marekani tofauti na hela alizonazo?
     
  8. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona bibi yake wa Kenya alisema alikuwepo Obama alivyozaliwa? Alimaanisha nini?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ................. Ungetaraji kuwa uamuzi huo wa busara wa Obama ungemnyamazisha Trump. Lakini katika kile kinachotafsiriwa kama kutapatapa, licha ya kujimwagia sifa kuwa “amempelekesha” Obama hadi akaamua kuthibitisha uraia wake, tajiri huyo mwingi wa vituko ameibuka na madai mengine mapya kuhusu elimu ya Rais huyo wa Marekani.
    Trump anadai kuwa ana mashaka jinsi Obama alivyomudu kujiunga (na hatimaye kuhitimu) vyuo vikuu vyenye hadhi kubwa vya Columbia na Shule ya Sheria ya Harvard (Harvard Law School). Tajiri huyo anadai kuwa “vyanzo” vyake vimemfahamisha kwamba Obama alikuwa “kilaza” (mwanafunzi asiye na uwezo kitaaluma) na haingewezekana kujiunga na vyuo hivyo vinavyofahamika kama Ivy League kutokana na ubora wake wa hali ya juu kitaaluma.
    Madai haya mapya ya Trump yamepelekea baadhi ya watu kumtuhumu kuwa ni mbaguzi wa rangi.Hoja yao inaelemea kwenye tafsiri kuwa tajiri huyo anaamini kuwa Wamarekani Weusi (kama Obama) hawana uwezo wa kitaaluma kustahili kujiunga na vyuo vyenye hadhi ya juu.
    [​IMG]
     
  10. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmh! dunia ina mambo, hii imekaa kama ile ya Jenerali Ulimwengu alivotishiwa kuhusu uraia wake, walikuwa wanamfumba mdomo asiingilie ishu za watu, binadamu ss kwa ss hatuwezani anayetuweza ni yule aliyetuumba.
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hii kweli ina tija kwetu sisi Wamatumbi na Wakwere?

    Maana mimi ninachojua ni kwamba Jamaa keshakuwa Rais wa kwanza mwenye asili ya Mwamerika mweusi. Period!!!!!!!!

    "LIWALO NA LIWE"
     
  12. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuhusu utaratibu Mh speaker....
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Exactly..Obama kazaliwa Marekani na kama ingekuwa amezaliwa Kenya nina hakika wakati ule akiwa Senator tungejua (nafahamu alikozaliwa baba yake) na kwa hulka ya Waluo hilo lingejulikana mapema na hata hiyo hospital ingeitwa Senator Obama kama ambavyo shule iliyoko jirani na Bibi yake Inavyoitwa (Senetor Obama secondary school)
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Unatumia kanuni ipi Mheshimiwa?:A S 39:
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Mh. kaa chini uko nje ya utaratibu.

     
  16. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe siasa za maji taka ni dunia nzima. Hapa ni swala la kumtoa kitumbua chake mdomoni na si vinginevyo. Komaa mzee waweza kuibuka tena kidedea.
     
  17. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Republicans mwaka huu wamekuwa wachovu mno matokeo yake wanaishia kutapatapa na siasa za kitoto kiasi hiki...

    Kwa mtaji huu Obama anashinda kiulaini sana come November 2012.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    umeitoa wapi hii mamii?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Na akishindwa utalalamikia ubaguzi?
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je kujua hili ina manufaa gani kwa watanzania?
     
Loading...