Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama grandmother to skip Saudi Hajj ceremony

Discussion in 'International Forum' started by AlFahIm, Nov 16, 2009.

  1. AlFahIm

    AlFahIm JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Published on 13/11/2009
    By Ally Jamah
    US President Barack Obama’s step grandmother will not join pilgrims for the annual Hajj ceremony in Mecca, Saudi Arabia[​IMG].
    Instead, Sarah Obama, 87, will make the trip next year due to family issues she is attending to.
    Early this year, she had created worldwide interest when she accepted the offer of Dubai businessman Sulaiman Al-Fahim to visit the holy city.
    Her son Said Obama, who was to accompany her to Mecca, confirmed they would not be going.
    "We have been busy with family issues and regret we won’t make the trip this year," he said on the telephone.
    Said added although they had received many offers for sponsorships, they declined to go until next year.
    In April, Dr Al-Fahim, who recently bought a stake in the English Premier League side Manchester City, visited Mrs Obama (pictured) at her Kogelo home in Siaya.
    "I have a wife, but not a mother so she (Sarah) can take that place and join us to the Hajj," he said.
    Speaking through a translator, Sarah had accepted the Hajj offer.
    Meanwhile, the last batches of Kenyan pilgrims will leave between November 14 and 21. This is according to the Kenya Hajj Mission vice chairman Sheikh Shariff Hussein.
    "No one will be allowed to enter Saudi Arabia after November 21 as a pilgrim, and Hajj visas will be invalid by then," he said.

    Source The Standard.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Huyu Sulaiman Al-Fahim ni kama nani katika mambo ya Dini ya kiislam kumualika US President Barack Obama's step grandmother akae na Dubai businessman wake sisi tunachotaka watu waenda Makka kufanya ibada Makka sipo mahali pa kualikana akitaka kumualika huyo bibi yake wa kambo wa Obama Amualike aende Dubai sio mahali patakatifu pa ibada waarabu ni washenzi sana katika mambo ya Dini wanaharibu sana dini wanaifanya Dini ya kiislam kama yao vile peke yao hatutaki mialiko wakati wa ibada ya hijja upo na mimi ndugu AlFahIm
     
  3. AlFahIm

    AlFahIm JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekufahamu mkuu...lakini pia si vibaya alofanya Suleman Al Fahim...Kamualika tu manake he will pay for all the expensive....watu wangapi wanapelekwa Hijja na matajiri duniani sio wa kwanza wala wa mwisho atakuwa huyu.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    kwani huyo Bibi yake Obama ni muislam? na kwanini amekataa kwenda Hajji? na ingalikuwa Obama alishindwa katika uchaguzi je huyo Suleman Al Fahim angelimwalika bibi yake obama aende kuhiji makka? au ndio kujionyesha Ufahari wake huyo Suleman Al Fahim? Kama yeye kweli ni muislam wa kweli aje hapa Tanzania kuwasaidia Waislam wasioweza kwenda Makka kuhiji sio kujipendekeza kwa Rais Obama bibi yake? hatutaki ufahari wa kipumbavu wa namna hiyo. Kama anataka apate thawabu na pepo ya kweli aende akajenge hapo bongo Misikiti na ajenge shule za kiislam ,Mahospitali ya kiislam,MaBarabara, atengeneze Visima vya Maji ili watu wapate Maji Safi,tupo hapo mjini Dares-Salaam tunakunywa maji ya tope umeona wapi mji mkubwa kama huo wa Dar watu wanakunywa maji machafu?Waarabu ni wanafiki kwa kujipendekeza kwa wakubwa wa Serikali hahahahahahah pesa zake ndio zitakuwa kuni za moto wake .
     
  5. AlFahIm

    AlFahIm JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeniwacha nicheke sheikh kwa majibu yako....
    Kama angekuwa si muislamu vipi kamualika na kakubali huo mwaliko?
    Nakubaliana na wewe ulivosema kama anataka kujionyesha tu ufahari wake.
     
  6. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SICKNESSof Western mentalaity to make every issue as "celebrity tabloid". Let they know that "TO PERFORM HAJJ AT THE HOUSE ALLAH IN MAKKAH FOR THE ONE WHO IS ABLE" is "ABOLUTELY NOT A CELEBRITY ISSUE"

    For a muslim to be able to perform this fifth pillar of islam is a humble achievement that ALLAH (SW) has given to that person. Whoever ALLAH (SW) does not wellcome him there, will not be able to perform HAJJ, and whoever performs it(HAJJ) for the sake of gaining "CELEBRITY STATUS" then ALLAH (SW) does not accept (SHIRK: association in worshipping)

    WOULD THE MEDIA STOP CELEBRITISING AND MAKE A TABLOID HER OPPORTUNITY SO AS TO PREVENT HER FROM "SHIRK". Because it part of faith of a muslim to have "STANDING ORDER INTENTION" to perform it, what is consistently being waited is the opportunity granted by ALLAH (SW), so if one is prepared (OPEN OPPORTUNITY)for even a month for this ultimate pillar of islam, then any family issue to become an obstacle sound a bit funny!!!.

    MAY ALLAH enable her the opportunity next year, inshaALLAH.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    sawa ndugu yangu si unajuwa hao waarabu kwa mambo ya Ufahari? Asnte sana aje bongo kuwasaidia watu ikiwa kama kweli anatafuta Pepo ya Allah Jala Jalalu,ataipata akija hapo bongo kuwasaidia watu wanakunywa maji ya matope na Umeme wa Mgao asante Mkuu AlFahim naona umechukuwa jina lake huyo tajiri?
     
  8. K

    Kayanda Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is it for publicity or some business interest? Also why now? Anyway let us hope is for religion reasons as one of us said it is normal she is neither the first nor the last.
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie naona Wazushi (CIA) waliunga waya white house na Wapambe akina RAMBO wakajua hii itakuwa nuksi. Kumbuka huyu bibi anafahamika wazi kabisa kuwa ni bibi yake Obama na dunia nzima iliona picha. Sasa ghafla yeye na Waarabu wafanya biashara ingelianza mizengwe.

    Kumbukeni hata Clinton Billy ilibidi aache mambo yake kama bibie atakuwa SS wa USA. Nafikiri kwa upinzani alionao Obama, hizi habari zinaweza kuwa ni kuzidi kumporomosha. Ingelikuwa Mitanzania, ingelipokea na kumeza ndoano.


    Hebu angali wema wa watu wengine unavyoweza kuishia: Tafadhali anzia kwenye time 3:35
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=TmE3K3yJops&feature=PlayList&p=64496F5D781AB83E&index=17[/ame]
     
Loading...