Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama congratulates Zambia on ‘historic’ elections

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Sep 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Why not us,,
    tumeendesha chaguzi nyingi lakini huwezi kuona tunawekwa kwenye spot light vyombo vya kimataifa kama bbc,cnn,aljazeera,etc,
    Ni lini sisi watanzania tutapata pongezi kama hizi?
    labda mataifa mengine yanatuona sisi kama bado sana?au uwezo wetu ni mdogo?
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Wanatuona bado tupo kwenye zama za mawe tunaongozwa na machief na kurithishana.
     
Loading...