Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama bila pete ,kasheshe???

Discussion in 'International Forum' started by Mayolela, Sep 19, 2010.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais Obama,ameonekana bila pete ya ndoa,imekuwa kasheshe,wakati sie huku Tz President anavaa mipete kibao,mpaka cheni ,au saa mbili.kama Rais aliyepita Mkapa na bila pete ya ndoa.wala inakuwa sio hoja,kwa jinsi tulivyo wadanganyika sie watanganyika,loooh???
    Jamani hebu tuchanjie kwa hii.mie sijaelewa imekuwaje kati yake na mkewe Michelle????
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Habari hii haina chanzo so far!

    -Mpangilio wake pia hauvutii!
    -Its so mean and too low, si ya kujadili hapa!
    -Unasema "ameonekana"..je ameonekana wapi, si useme?
    -Haina picha ambayo labda ingeongeza mashiko ya bandiko!
    -Na ishu ya udanganyika inaingia vipi hapa?..i dont see no connection!..huh!

    Leteni hoja zinazojadilika wakuu!
     
  3. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli , leo nilikuwa naangalia Good Morning America kwenye ABC walionyesha Obama alikuwa anazungumza na Democrats wenzake na niliona Obama alikuwa ana wedding band yake. White house wanasema imepelekwa Jewerly store for repair.....Time will tell, if there is truth to White House's claim.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    So whats new here!...Wekeni substance basi, mbona mna'waffle tu!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa, umeshangaa married man kuwa na wedding band yake??? huh
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Obama akivaa pete ya ndoa au asipoivaa nadhani kwetu sisi watu wa Tanzania sio issue.

    Kadhalika pete za Rais mstaafu Mkapa hazihusiani na maendeleo ya taifa. Labda mimi ni mzito - sioni hoja hapa.
     
  7. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    That was a typo, I meant to say alikuwa Hana wedding band yake.
     
  8. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I thought we are discussing international issues here. That means, some of the issues might not resonate or have impact in our country at all. The message behind this story is for leader to be truthfully to his/her country, he/she must be forthcoming about his/her private life with the public. If a person is not honest to his family , how can you expect him/her to be a good leader...... I am not saying that Obama has done anything wrong so far; however, the entire story sounds weird ....
     
Loading...