Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama bar & guest house - esso ndani ya A- town

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaka Mchaka, Jul 25, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wadau weekend hii(juzi ) nilikuwa hapa. nawashauri wadau mlioko arusha.
    mpite pite huku. ni fuul kujiachia. huduma zote unapata. ob.jpg
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu ndo wikiend yako ulipoimalizia nini..
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nimecheka kweli. hiyo hesabu haijakamilika, hiyo tsh 900 inatokana na huduma gani ?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hiyo mia tisa wamemchomekea hahahaaaas
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Condom =1??
    au una maanisha condom packet moja??
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu condomu mbona umeuziwa bei sana??

    Kuna haja sasa ya kuacha kufanya mapenzi kabisa.

    Bei ya room inaridhisha
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ulevi na Uzinzi ni kama Usingizi na Kifo!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hiyo 900 ya nini au ndio kupigwa bao? halafu nani kanywa bia mbili kati yako na mdau?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kanywa jamaa wkt akisubili demu afike na demu kapiga moja akaona hapa nikuwahi fasta ndani

    Hiyo 900 kwa ajili ya services
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment!
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya tutakaribia huko Obama
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha wikiendi ulivunja amri ya MUNGU tubu sasa.
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani hiyo mia 900 INAUHUSIANO NA MATUMIZI YA KONDOM! maana kapata room,kapata kondom na huko ndani anafanya nini? ndomu anazitumia na nani? Km mia 900 ilitosha kumpata mtu!kweli hapo panafaa!
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi hua siingii gest za 5000, nikuanzia 15,000 kwenda juu hiyo itakuwa uswazi kinoma na haina ac halafu feni linalia pa pa pa pa pa pa pakapapa pa pa. Kitanda kinalia kwechukwechukwechukwechu. Pua lazima uibane kidogo upumulie juu juu maana harufu. Halafu kwenye dust been lazima ukute kuna ndom zilizotumika.
     
  16. L

    Lutifya Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Kwa bei ya chumba Tshs. 5000 kwa Arusha, hiyo sehemu itakuwa unga limited. Mkuu hukuibiwa simu kweli????
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana kurudi na bill nyumbani!
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    900 ni kwa ajili ya bahashishi. Kwa kuwa hatuna kawaida ya kutoa "tips", wameiweka hapo kabisa.
    Unaruhusiwa kuongeza tip lakini sio kukwepa ilokwishawekwa kwenye bili.
    Mambo si hayo, kwa kuangalia tu hicho kikaratasi cha bili utaelewa ni guest ya aina gani.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu sure! hata mimi huwa siendi guest za 5,000. maana unaweza ukaondoka nammagonjwa na kujitibu ika cost 50,000/=

     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Yah unaenda sehemu unaketi kwenye kochi soafa safiiiii, kiyoyozi full kipupwe, unaagiza vyakula na vinywaji ndani kwa simu tu. Mkimaliza majamboz mnaoga swaaaafiiiii. Mnaagana, ukitaka siku nyingi unapiga simu tu kwa reservation kisha unamwambia mtoto atangule ukifika unakuta mtoto katulia anasubiri mle raha. Ila ukimwi nouma. ukimwi unaua
     
Loading...