Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama: Baby got back...

Discussion in 'Entertainment' started by Eqlypz, Jul 10, 2009.

  1. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Let the photo speak for itself, weekend njema.
    [​IMG]
     
  2. M

    Mopao Joseph Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUOSHA MACHO INARUHUSIWA!!!!!!!!!!
    Ingekuwa ww what will u do?
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    All men comes from the same soil
     
  4. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Macho hayana pazia,chenye mvuto huangaliwa kwa uzuri!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sure..
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Obama yuko nje ya doghouse lakini Sarkozy.....ooh la la...
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=SMmX72N6EtE]YouTube - Video of Obama's G8 Summit Booty-Peak Appears to Clear Him; Reveals Sarkozy was Sneaking a Good Look[/ame]
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nilipoioona hii ngoma mara ya kwanza hata mimi nilikubali kuwa jamaa shingo feni Macho balbu! Lakini nilipoona video yake nilicheka sana. Kumbe hata ile ya waheshimiwa wabunge Badala ya spika Six kupiga kelele ilikuwa kazi ndogo tu, kuwa na clip ya video alafu tungejua ukweli ni nini?? Six ajifunze kuwa picha kama hizi ni jambo la kawaida aache kupwayuka na kuwashambulia waandishi wa habari kuwa wanatengeneza picha, aangalie je hii nayo imetengenezwa??? Picture can deceive.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    nadhani watu wanamiss.. Obama alikuwa haangalii hilo wowowo.. ukiangalia vizuri hiyo video utajua ni kwanini video na picha inadanganya.
     
Loading...