Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama anaweza kuunda tume ya kupitia Katiba ya Marekani?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 3, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Hivi Rais Obama anaweza akaamka na kuamua siku moja kuunda Tume ya Kupitia Katiba Mpya na kuwaahidi wananchi wa Marekani ambao baadhi yao wanaona Katiba inahitaji mabadiliko Katiba Mpya kwa ajili ya miaka mingi ijayo. Nini kitatokea endapo atafanya hivyo?
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani asilani, kwani Rais Obama ana mwanasheria mkuu makini na asiyekuwa mwoga wa kusema kweli. Zaidi ya hilo ana waziri wa sheria aliyemakini.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    JK anataka kuikumbatia mchakato ili waweke wanachoamini kuwa kitawalinda.....inabidi mchakato uende bungeni
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kikwete decision very undemocratic,why he is trying is to steal our game
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi mimi nashangaa, kila atalofanya JMK ni baya. "Damned if you do damned if you don't", kwa nini? Au ndio...?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mlitaka afanye nini? Au ndio zile agenda za siri?
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM, hapana / Democrats watampiga chini mara moja maana hafanyi kazi kwa kufuata sera zake binafsi bali ni kwa kuitegemea na kuitegemeza chama chake kilichompa ufadhili kwa nafasi alionayo.

    MAFISADI wachache mlioko ndani ya CCM, mbinu yenu hii imeshaanguka CHALI hata kabla haijaanza kutekelezwa 'and YOU CAN QUOTE ME ON THAT'.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jibu ni kwamba UKICHINJA KUNGURU MMOJA basi kutwa kuchwa wako na wewe popote uendako na lolote ulitendalo utajihisi UNADAMU YA KUNGURU tu.

    Yote haya ni gharama ya UCHAKACHUAJI na kukosa uaminifu kwa watu unaowatawala.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi si ndio pumba zenyewe? Kwenda kuifananisha Merekani na Tanzania, mrudishe Obama miaka 50 baada ya US kupata Uhuru halafu tuone hata kama swali lako litawezekana kuulizika. Halafu watu kama wewe mnajiita "great thinkers"? To me, you are just a tinker!
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani MMM anauliza juu ya Obama na si JK.Tehe teheee...
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza aulize ni miaka mingapi leo ya Uhuru wa Merekani na wetu? Halafu ajiulize katika miaka ya 50 ya Uhuru wa Merekani angeweza kuuliza swali kama hili? Kama si pumba hizi ni nini?
     
Loading...