Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama anaunga mkono ndoa za jinsia moja !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-Israeli, May 10, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Katika hotuba yake aliyoitoa, Obama ameunga mkono ndoa za jinsia moja. Hii imemfanya kuwa Rais wa kwanza wa Marekani kuunga mkono ndoa za jinsia moja.
    Katika hotuba hiyo, Obama alisema:-

    "At a certain point I've just concluded that for me, personally, it is important for me to go ahead and affirm that I think same-sex couples should be able to get married,"

    Obama ambaye huku zamani alikuwa anapinga ndoa za jinsia moja aliongeza na kusema:-

    "I had hesitated on gay marriage, in part, because I thought civil unions would be sufficient," the president said. "I was sensitive to the fact that -- for a lot of people -- that the word marriage is something that provokes very powerful traditions and religious beliefs."

    Source: edition.cnn.com/2012/05/10/politics/obama-same-sex-marriage/index.html?hpt=us_c2

    My take: Haitakuwa rahisi tena kwa nchi zetu za ki-afrika kukataa swala hili, wakati tunategemea misaada toka huko.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    watu wenye mapenzi mema na maumbile tunamtangaza adui namba moja kwa sababu ya nafasi aliyo nayo. Maombi yetu sasa kwa muumba ni kwamba huyu adui ashinwe katika kila alilokusudia kutenda.
    .
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitarudi baadae, ngoja nikapate lunch.
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapa ndio kwenye mtihani mkubwa sana.
    Misaada, visa, masomo, uhusiano wa kimataifa, n.k vyote vitaanza kuwekewa masharti kuhusu ndoa za jinsia moja.

    Si ajabu huko baadaye tukaja kusikia masharti kama yafuatayo:-
    1. mabalozi wote wa nchi za afrika walioko marekani lazima wawe na ndoa za jinsia moja.
    2. watu wote waopeleka application za green card lazima wafunge ndoa za jinsia moja na wamarekani.
    3.wanafunzi wote wanaokwenda kusoma marekani lazima wawe tayari kufunga ndoa za jinsia moja.
    4. wanaotaka visa ya kwenda marekani lazima wawe wanakubaliana na swala la ndoa za jinsia moja.
    .
    . n.k.
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Walahi sasa ni wazi kwamba watu hawatauza wala kununua isipokuwa kwanza wakubaliane na matakwa ya huyu mnyama, na huku kukubaliana nae ni kupokea chapa yake yaani 666.
    Nchi itakayochomoa kwa huyu jamaa, ndio pekee itakayofanikiwa kubaki safi mbele za uumbaji.
    .
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Unajua ukiona watu hasa viongozi wanakubaliana na haka kamchezo inabidi tuanze kuwatilia wasiwasi na wao,sasa Mr Barack Husein Obama tukueleweje na wwe!
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Najaribu sana kuwaza kama Obama mwenyewe atakubali mabinti zake 'waolewe' na wanawake wenzao !!

    Obama.jpg
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OMG! Find it very troublesome to believe he stated this ...God forbid!!!!
     
  9. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    He has officially aknowledged that he believes in gay 'marriage'. That gay people 'should have 'marriage' rights like other people.
    Hii ndio silaha yake ya uchaguzi wa mwaka huu.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lakini alikuwa ana support civil unions kwa gay people. Issue ilikuwa marriage tu.
    Wakati mwingine a man is forced to accept things he does not support,...............Source: Kigwangala.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wala sishangai! kwakua JK katika uteuzi wake hivi karibuni tulijionea wenyewe kati ya wale walioteuliwa wabunge viti maalumu.
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I count this the darkest day in the world. Many youths/people are taken emotionally by what happens in the US life style and NOW that the President has done his support publicly?, then this is an international new life style!! ... I am watching!!!
     
  13. N

    Newvision JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Man I think He has lost my support and my admiration . Sina hamu naye tena aondoke W/house
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anatapatapa kwani novemba ndo inakaribia ivo.
     
Loading...