Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama anaswa "akila denda" uwanjani

Discussion in 'International Forum' started by Gumzo, Jul 18, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Awwwww love is in the air
    [​IMG]
    President Obama and 1st Lady Michelle Obama hit up DC’s Verizon Center for the Brazil VS USA , pre Olympic basketball game! The 1st couple was caught on the kiss cam twice! The 1st time , Presdent Obama was denied a kiss from his wife and the crowd roared in boo’s. Later in the evening the kiss cam caught the 1st couple again and this time, they gave the crowd what they wanted!

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI: OBAMA ANASWA "AKILA DENDA" UWANJANI
     
  2. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    it was politically very calling na nilitazama jinsi Wamarekani walivyofurahia kitendo cha Obama na Mitchell kula mate live.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Bado kidogo tu watamfanya awe porn star.
     
  4. Zedekiah

    Zedekiah Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mi nadhan ni poa kinoma
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ange zaa nje kama rais wa nchi ya kuleee peponi ingekuwaje?
     
  6. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    utamaduni wao unaruhusu sioni shida , na tena ni mkewe halali
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umekigusa sana kile kibabu kilichokuwa kinataka kwenda ikulu 2010!!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    obama anaswa?...
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu msitubabaishe! They were bound to be caught!

    yeye kama rais macho yote hako hapo na basket ball tu! He knew it, they knew it.

    kama they kissed they knew lazima wawe camd coz kuna moments lazima a kapo walioonesha

    intimacy hasa kissing wawe broadcast hapo uwanjani. in this case Obama, who would pass that chance?

    what is so surprising about it and make a big deal of it? this is just kupaishana tu.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Eti wamenaswa....kiswahili kigumu sana
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu unajua maana ya kunaswa? Hizo mbona ndio tabia zao au wewe unadhani Obama ni muafrika.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Elewa mantiki ya mjadala mkuu, hapa mjadala ni rais,

    Mimi namlenga yule rais wa nchi ya peponi anaezaa na under 20, simlengi raia mkuu
     
  13. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafuu yeye anamchum my wife wake. Jamaa yetu je...
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    kwa raha zake!!!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kusema kanaswa sio sahihi kabisa. Hii kiss cam ni kama mchezo, kunakuwa na tv inazunguka. Ikikumulika mnatakiwa kukiss na mnaonekana uwanja mzima. Kama umeenda na shemejio unajijuuuuu

    Kuna mtu nataka kwenda Nae match ya basket hehehee:israel:
    Nitakuwa na Dili na jamaa wa kiss cam wawe wanatutarget kila saa,lol

     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo kawaida tu!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kusema kanaswa sio sahihi kabisa. Hii kiss cam ni kama mchezo, kunakuwa na tv inazunguka. Ikikumulika mnatakiwa kukiss na mnaonekana uwanja mzima. Kama umeenda na shemejio unajijuuuuu

    Kuna mtu nataka kwenda Nae match ya basket hehehee:israel:
    Nitakuwa na Dili na jamaa wa kiss cam wawe wanatutarget kila saa,lol

     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hahahahahaaaa..."missing" u rejao...where were u?? Naona umerejea na kazi zaidi kama Jei Kei
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona unataka kuanza kuharibu mjadala sheikh?
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What's new??
     
Loading...