Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama amelaani matumizi ya nguzu kwa jeshi la police.!

Discussion in 'International Forum' started by Supervisor, Jan 16, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Obama ameaanza na kulaani jinsi jeshi la police nchini Tunisia lilivyotumia nguvu hadi kusababisha umwagaji damu kwa raia wasio kuwa na hatika maandamano ya amani. Mi kwangu naona pia anajiandaa kulaani ya majuha yetu Tz.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  4. M

    Mkono JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anggeanza na hapa bongo
     
  5. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani msichanganye kuswahili na kisukuma: Obama amelaani matumizi ya nguzu kwa jeshi la police.! :
     
Loading...