Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama amekosa nini jamani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Dec 10, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kwanini jamii haina heshima kwa viongozi?

    Source: Facebook
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa noma,uafrika wake ndo tatizo
     
  3. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi hata hainijsumbui.all in all naona kuwa ni mzazi anayejali mwanae na kufanya efort ya kumlea mwenyewe bila kuhusisha ma-baby sitters kama wanavyofanya wenzetu au kupeleka watoto katika vituo vya kulelea watoto..........
     
  4. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nothing surprises me - it is a reflection of a loving poor African parent - like many millions across the continent and beyond. The only hitch is that he may have missed that love from his own father, but otherwise it is all fine...
     
  5. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what is the earth with that pic?.....mbona kawaida tu.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wanampenda sio kwa sababu ya uafrika wake hizo ndio Dalili za mapenzi wasimuuwe tu hichi kitu hatutaki na Mwenyeezi Mungu atamlinda
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hizi ni jitihada za wale walioshindwa kumzuia kuwa rais kumshushia heshima na utu wake. Hii siyo kitu. Rais Jimmy Carter naye alichorwa na kukejeliwa sana. Lakini mimi nafikiri Jimmy Carter ni mmoja wa marais wa Marekani aliyekuwa na utu na bado anao mpaka leo. Wabaguzi wa kabatini (closet) ni wa kupuuzwa tu.
     
Loading...