Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama akubali kosa.

Discussion in 'International Forum' started by Exaud J. Makyao, Feb 4, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais wa Marekani Barack Obama amekubali kwamba alifanya kosa kuhusu uteuzi wa baraza lake la mawaziri .

    Wawili kati ya wanasiasa aliowateua kutoka chama chake cha Democratic, walitiliwa mashaka kuhusu uaminifu wao binafsi katika ulipaji kodi.

    Hatimaye Wanasiasa hao wawili; Seneta Tom na Bibi Nancy, waliamua kukataa kupokea nyadhifa walizopewa kutokana na tuhuma za kutokuwa waaminifu katika ulipaji kodi zinazowahusu wao binafsi.

    Tunajifunza nini kwa nchi zetu za Afrika?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunajifunza kwamba Rais wa nchi za Afrika "hakosei" kuchagua baraza la mawaziri. Akimteua fisadi (bwana asifiwe), akimteua mshikaji (haleluya), akimteua kihiyo (amina).
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That is very interesting.... I like it! Kwi kwi kwii tehe tehe....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Na Tim Geithner vipi? Mbona yeye alipokea nyadhifa yake?
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inatufundisha kuwa Muungwana anapokosea.... na ikijulikana kuwa amekosea basi apaswa kujirudi na kuomba radhi... na kama kuna maamuzi mazito aliyoyafanya kimakosa basi na ayatengue. Huo ndio uongozi uliopevuka. Sio huu wa Kikwete na Sisiem... Chenge amekumbwa na kashfa ya Mabilioni ya Radar... huyo huyo anapewa kamati ndani ya Sisiem kuchunguza uhalali wa ukodishwaji wa jengo la UVCCM. Halafu yanatokea magazeti yanaandika... chenge aula tena sisiem... wizi mtupu!!!!!
     
  6. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwa Obama ni muungwana.Kwa Pinda mnyamwezi.Mwanakijiji upoo?
     
Loading...