Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama akataa Picha za kuthibitisha kifo cha OSAMA kuoneshwa hadhrani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, May 4, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Rais wa marekan Barack Obama amekataa kuweka hadharani picha zinazothibitisha kifo bha OSAMA BIN LADEN
    source.www.bbc.co.uk

    and
    www.cnn.com
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ana haki na maamuzi. Nimepita tu. Mwenye nguvu mpishe,na mjuwe hakuna haki duniani haki ni kwa Mungu pekee!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anasoma alama za nyakati!
    Sababu iliyofanya Osama asikamatwe akiwa hai ni hiyohiyo inayolazimu picha zisionyeshwe!
    Unawajua al-qaeda wewe?
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hana picha hizo
     
  5. m

    mohamed ally Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameshindwa kufoji kama zile alizofoji!
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa akizionyesha

    Vita vikazidi vya wafuasi wake kuua watu kila mahala yaani kila nchi as msisahau kuwa walibomu embassy yao ya TZ mtafanyaje? Mtasemaje?

    Watachukua picha hizo na kuziabudu na kufanya madhara embu

    Acheni azuie wengine tunataka bado kuishi
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    huo ndio ukwel hawa jamaa wa alqaemda wana hasira zinazoongezeka kila dakika nadhani wakiona hzo picha ni vita isiyokwisha!
     
  8. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,632
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    naye mwongo si ajabu hawajamu
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kwa hiyo hawatafanya hivyo kwa sababu tu picha hazikuonyeshwa hadharani potelea mbali kwamba OBL ameuawa kwa kupigwa risasi?? So it all comes down to Show or not to Show the pictures eh? Sounds so hollow to me. HAWANA.

     
Loading...