Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama aja Tanzania

Discussion in 'International Forum' started by PakaJimmy, Jan 20, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa, ndugu Bernard Membe jana aliwaeleza waandishi wa habari kuwa Rais Obama wa Marekani anakuja Tanzania muda wowote mwaka huu, ikiwa ni ahadi aliyoitoa kwa Rais Kikwete, pindi walipokutana huko Marekani, wakati Kikwete alipotembelea huko.

    Je Watanzania tutarajie nini kutokana na ziara hii?..Msaada?..Maboresho ya miundombinu?...Neema kwa sekta ya utalii?

    Tujadili.
    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tutegemee american propaganda na more disorientation kwa nchi yetu... zitapigwa picha, tutavaa tisheti na siku zitapita kama ya bush vile ilivyokua

    lakini sina hakika kama huyo Baraka atakuja anyway
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwanini Mkuu?...Ni wapi panapokuonyesha hilo?
    Mi naamini kwamba atakuja, labda inaweza isiwe mwaka huu, but he is coming:D
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Aje au asije sisi niwatanzania na tutafanya maendeleo yetu kwa tsh zetu no $ or £ so atutaraji chochote ila aje kama mtalii atupe malipo kama mtalii nadhan tungefurah. "we are the people of great nation"
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MWaka wa kampeni huu... utasikia kila ahadi!!! si unajua tena sie ndio ile 70% ya kufuata upepo?:eek:
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tutarajie CNN kuhamia Bongo ikiwa live

    Leka
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Which is not so bad for the tourism industry in here!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Huo ujio lazima utajwe sana kwenye list ya mambo yaliyofanywa na Serikali ya awamu ya nne. Sitashangaa hilo poa likitajwa kama miongoni mwa ahadi za JK alizozikamilisha.
     
  9. I

    Irizar JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aje tu kama mtalii na watu wake wengi, itasaidia kuiweka Tanzania kwenye ramani ya dunia kwa mara nyingine tena.

    Of course hotel zitauza vyumba etc. etc kwa waandishi wa habari. Anyway aje hali ya hewa ni nzuri Tanzania.
     
  10. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    ..................pia anaweza kutaka kumalizia the new kigamboni city deal.........aliyoachiwa na mkulu bush...........
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msisahau pia kwamba mawasiliano yatakuwa disturbed and monitored for almost the whole time when the man and his delegates they will be in our country.

    Cha kusikitisha ni kwamba hata JF yetu itapaki kwa muda, hii sintoipenda. Kwani system ya security ya Marekani kawaida hufanya hivyo, sijui kama hii huhusu marais wetu wanapokuwa US.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie naona kama akija au asije hakuna tofauti yoyote itabakia tu History Obama alitembelea TZ
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hii ndo habari mbaya kwangu kuliko...huh!
     
  14. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    TumainiEL umenikosha kwa statement yako!
     
  15. M

    MLEKWA Senior Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Amigo

    Amigo Senior Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kama kiongozi wetu ana safiri katika nchi mbali nasisi tutegemee tutapata wageni kama hawa lakini swala la maendeleo litabaki palepale kuwa maendeleo ya nchi yatafanywa na watanzania wenyewe kwa juhudi zao wenyewe, Obama nae ana mambo mengi sana yakufanya kwa wamarekani ukizingatia umaarufu wake umesha anza kupungua huko Marekani kutokana na ahadi alizo zitoa wakati anaingia madarakani.

    Kwahiyo Watanzania tusitegemee mengi kutoka kwa Obama sana tu pato la kitalii litaongezeka kwa mahoteli kufanya kazi kwa kipindi hicho.
     
  17. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    tourism industry.......... u got be kidding...... they dont gv a shit... about ur tourism or anything about ur country... unless they get smthing in return... i mean who the hell is TZ... jst becoz their president will be around.... ndio wa promote ur tourism....they have been in a top class country than this and they did nothing.... so do not even think that u will get anything to boost u r dying economy from them easily...... THEIR are simply UP to smthing....
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nadhani ujio wa Obama utafanya Tanzania ijulikane zaidi kwa rai wa Marekani hivyo kuongeza idadi ya watalii toka Marekani. Vile vile msafara wake utakuwa neema kwa wenye mahotel ambayo wageni hao watafikia
     
  19. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ameisaidiaje KENYA kwani huko ndio kwenye ASILI yake.........?

    Lazima kuna la ziada kwenye uo ujio
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I s this so?

    Mbona umekuwa mkali hv ndugu Fredwash?

    U want to tell me that these guys are that unfriendly?

    Aisee, mbona last time wamekuja wametumwagia dola 700M?..au mimi nimesahau!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...