Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama Adaiwa Kuisaliti Ndoa Yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, May 3, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Obama Adaiwa Kuisaliti Ndoa Yake
    [​IMG]
    Vera Baker Monday, May 03, 2010 3:47 AM
    Rais Barack Obama wa Marekani amekumbwa na skendo la kuisaliti ndoa yake kwa kujivinjari na mwanamke aliyekuwa mstari wa mbele kwenye kampeni zake za uchaguzi wakati alipokuwa akigombea useneta miaka sita iliyopita. Rais Barack Obama wa Marekani anadaiwa kuisaliti ndoa yake na Michelle Obama kwa kujirusha na mrembo wa Marekani mwenye asili ya Afrika, Vera Baker.

    Mwaka 2004 wakati Obama akipiga kampeni za useneta ilidaiwa kuwa alijivinjari chumba kimoja hotelini na mrembo Vera Baker ambaye wakati huo alikuwa ana umri wa miaka 29.

    Wakati huo Vera alikuwa mdau wa karibu wa Obama kwenye kuchangisha fedha za mfuko wa kampeni na alifanikiwa kuchangisha mamilioni ya dola.

    Miaka sita ikiwa imepita bila ya ushahidi hata wa picha kutolewa, jarida maarufu la Marekani National Enquirer limeliibua upya soo hilo likisema kwamba lina ushahidi wa video kuthibitisha kuwa Obama aliisaliti ndoa yake.

    Jarida hilo ambalo lilijipatia umaarufu mkubwa mwaka jana baada ya kuibua skendo la mgombea urais John Edwards kuwa anajivinjari kwa siri na mrembo Rielle Hunter na kwamba amezaa naye mtoto mmoja.

    Skendo hilo lilipoibuliwa wakati huo, Edwards alikanusha vikali lakini ilipogundulika kuwa ni kweli, jarida la National Enquirer lilijipatia umaarufu mkubwa sana na kugeuka kuwa chanzo cha habari kwa vyombo vingine vya habari.

    Hivi sasa National Enquirer linasema kwamba lina ushahidi wa video za kamera ya ulinzi kwenye hoteli ya jijini Washington D.C ambayo Obama na Bi Vera wanadaiwa kupumzika kwenye chumba kimoja.

    Jarida hilo limesisitiza kuwa iwapo watu wataziona video walizo nazo basi wataamini kuwa rais Obama aliisaliti ndoa yake na Michelle Obama.

    Obama hajasema chochote tangia National Enquirer lilipoliibua tena skendo hili ingawa Vera alishawahi kukanusha kuwepo kwa uhusiano wowote wa kimapenzi kati yake na Obama.
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hakuna kipya hapa, hii issue iliibuliwa 2004, ikakosa proof ikaja tena kwenye kampeni za uchaguzi 2008 ikakosa proof, sasa Ma wingnut wameona waiibue tena baada ya kuona jamaa anachanja mbuga na mikakati yao yote imekuwa useless. Kitakachofuata sasa watatengeneza video bado jamaa atawapiga bao. Ni kama vile wale birthers. Wanajua kuwa jamaa 2012 atawa-beat tena baada ya mbinu za kumkwamisha kushindwa. Hahahaha kweli Rightwingnuts wamefulia, bado action moja tu ya kujaribu bunduki nayo watashindwa.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna mbaya Obama mwenyewe ni binadamu kama sisi ,haya mambo yapo kama kweli au si kweli ni yeye na life yake
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pesono ishu!!!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    duh,hao wote ni Teaparty hetaz wale wale tu
     
  6. d

    damn JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .... as some say...it is a previlege of wealthy?
     
Loading...