Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OBAGI ni kitu gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, May 29, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wanabodi nilijaribu kupitia bulogu ya muke ya muzungu nikaona anasema kwamba obagi imeingia feki nchin na yeye kama balozi wa obagi amewatahadharisha watu wasinunue na akasema obagi original ni usd500 sasa najiuliza,hii obagi ni nini? Na what so special kwa hyo kitu? Je inatumika kwa wanawake tu au hata wanaume wanatumia? Je nini lotion,pafyum,maji au mkorogo?
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni mkorogo high class king kong! sio kama caro lite!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Thanks cacico kwa informations!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Msela hata kugugo? Wacha uvivu bana...
     
Loading...