Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oasisi club imeuzwa kinyemela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Oct 12, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jana katika pitapita mitaa ya mbezi beach nimeona OASISI CLUB inafanyiwa marekebisho makubwa. katika kuuliza kulikoni nikaambiwa imenunuliwa na Peter Noni (mkurugenzi TIB) na Mchechu wa (NHC). na katika kumbukumbu zangu nakumbuka hii ilikuwa mali ya serikali na sikumbuki kama ilitanganzwa kwa Umma wa tanzania kuonesha kama inauzwa ili kila MTZ mwenye uwezo ajaribu bahati yake kama sheria ya manunuzi inavyotaka
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Peter Noni - Huna haja ya kusema saaaaaaaaaaana hapo : he has always been part of looters!

    Msechu - He has just come in from the cold!
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....Peter Noni wa EPA na Mchechu wa Chenge??? wale waleeeee!!! the fact is......watu wa CCM wamejiminisha kwamba watanzania ni watu wa kupiga kelele mcha na usiku tunalala yaani tumeshazoea kuibiwa so hao wezi hawaogopi kufanya blunder au scandal yoyote!!! nipo tayari kwa........, who wants to join me?
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh aliyenunua club oasis siyo Dr.Hawa Eve Sinare? fanya tafiti kwanza kabla ya kuleta tetesi mkuu!
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kilakitu watu wa CCM ebu acheni hizo humu jamii forum nikama chama flani ndio mmejaa maaan sioni jamii inawakilishwaje.mbona CCM WAPO WATU WAZURI TU.....
     
Loading...