Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

O-Ten anauza chips Mwenge!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Mar 28, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Akichezesha taya na mwananchi wa kawaida(castro dickson) wa claus tv,oten aliweka wazi biashara inayomuweka mjini kwa sasa tofauti na muziki.

    Nawasilisha.
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    bora huyo kuliko mtoto wa kiume anayetegemea pesa ya boom kuuza sura na akinyimwa anaandamana na kugoma
    Wanajijua

    Bora huyo kuliko mtoto wa kiume anayauza sura kwa mali za shemeji yake yaani dada yake anashurubishwa yeye anaenjoy then anajiita mtoto wa kiume wanajijua

    nawasilisha
     
  3. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe kinachokushangaza nini unawezakuta anapata maslahi zaid ya bongo fleva acha dharau kazi za watu izo
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mkuu C.T.U
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijaonyesha kitu chochote cha dharau bali ni info tu kwa baadhi ya mashabiki wake kujua yupo wapi kwa sasa coz hasikiki kwa mahewa! Biashara ya chips inalipa sana ukikamata sehemu yenye biz nzuri.
     
  6. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hafu chips za kibanda chake tamu kinomi, si pale karibu na mpemba muuza chps eeee
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aidha wewe mwenyewe ni O ten na umeileta hii kwa kutaft umaarufu wako uliokwisha umeingia chaka hapa ni jf!
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Kazi ni kazi ili mradi mkono unaenda kinywani, (kazi yako nzuri mimi hainisaidiii)
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa info
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kwake sio tatizo ndio maana hajaficha, kaamua kuweka wazi.
    After all biashara kama inalipa kwanini aisiifanye?
     
  11. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watafanyaje wakati raia wana ban nyimbo zao vibandani
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Na show wanaingia free
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kafulia huyo..c walikuaga wanajiita watoto wa upanga enzi hzo,imeishia wap?
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kazi ni popote wakuu . Mtoto wa kiume ni kujituma .
     
  15. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    o-ten namsifu kwa kusoma alama za nyakati,music industry sasa hivi imekaa kizushi,bora yeye alieamua kuhamia kwny kuuza kiepe,ila namshauri atengeze mazagazaga adimu ili awashinde hao wapemba,wife wangu hunileteaga chips za wapemba hapo mwenge,ni tam balaa.
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Hapo umenena. Cha msingi ni kwamba anafanya kilicho halali kufanya maisha yaende. Nukta.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Was this necessary?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora amechagua njia ilio bora,kuuza sura kuna umri ila kuuza chips hakuna umri hata akizeeka ataweza endelea na biashara yake!mungu na amjalie mafanikio kwa juhudi zake!
     
  19. R

    Retreat JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Don hizo chipsi za Wapemba wa Mwenge zipo sehemu gani? Maana wife anapenda sana chpsi zenye madiko diko ya kufa mu. Utakuwa umeniokoa sana. Nipe eneo nikawatembelee.
     
  20. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jirani na duka la azam.
     
Loading...