Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

O my god!, Oh my god!: wewe utanyaje hapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hofstede, Aug 12, 2011.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    caught live on radio cheating

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaa kashikwa pabaya
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Sipendi mtu akisema kama kichwa
    Cha thread yako... ndo maana stinto
    Kaa ni nunue ule wimbo wa Usher na
    Ule mwingine wa Gwin.
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi sikia hii clip kipindi kidogo. Ni program ya kenya nadhani. Nadhani ikija Tz watakamatwa wengi. Mama ameshikwa vibaya kweli kweli. OMG. Simu zinarahisisha cheating as well as kukamatwa.
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh mwanamke kashikwa pabaya sana
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Afro, kwa nini hupendi? hebu toa ufafanuzi kidogo
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Ni sipendi ...
    Hakuna ufafanuzi...
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Brilliant!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    My motto... I never entertain communications na mtu ambae ni
    opposite sex alafu hatuna la msingi la kuongea... ni moja ya
    strategy nzuri naona.... for hakuna kitu kinajenga intimacy kama simu...
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...Dahhh, Imekaaa vibaya kweli hii...!
    eti "it is not what you are thinking!"...
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Good motto. By the way kwangu mimi mwenzi wangu akiwa ana entertain mawasiliano ya simu na mwanaume mwingine hata kama ni mazungumzo ya kawaida, huwa nalichukulia kama kosa. Kwa sababu ni mojawapo ya vishawishi vya ku cheat.

    Kwanza kama uko na mimi, hayo mawasiliano na mtu mwingine ambaye ni ''just a friend'' yanatoka wapi?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo mume akifika nyumbani mke kalia mpaka uso umemvimba ili aonewe huruma...
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii habari mbona mnairudia saana??
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    ooh my doG!!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Teh,teh,teh,teh!!
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya ni madhara mengine ya kutokufikishwa kileleni, waume wapelekeni wake zenu toilet looooo
     
Loading...