Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzela

Discussion in 'Entertainment' started by eRRy, Sep 29, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=hxi-9550q8Y"]http://www.youtube.com/watch?v=hxi-9550q8Y[/ame]
     
  2. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kupenda huu wimbo, Sipati huu wimbo kwenye comp yangu, unachelewa sana, au umekosea kupost.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nakula vitu kama kawa!na ninaupenda kama wewe
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nenda
    utube type Nzela tu!
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Naomba kusaidiwa nahisi kama mapigo na melod ya wimbo huu nimeusikia kabla, nilikuwa nahisi ni wa Oliver Mtukudzi wa Zimbabwe vile??? Hivi wandugu nyie wenzangu mmesikia kwa mara ya kwanza haya mapigo kwa Banana, Labda nimekosea lakini I have strong feeling nimewahi ku-usikia sehemu.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Surely a sweet song and sweet melodies.
    Inanikumbusha mdogo wangu wa kike akiitwa Sela ambaye alidangayika kama stori ya Nzela!
    Inanitia simanzi jinsi familia inavyopata taabu kumrudisha dada yao liyepotea.
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jameni Nahitaji vibao vya Justin kalikawe na Senzo! mwenye link anisaidie au kama CDs au tapes zinapatikana Mnisaidie....Thanx
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata mimi nahisi hivyo ila naupendaga sana!!
     
Loading...