Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzega, Urambo na Igunga vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kiwalani, Jul 21, 2010.

  1. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Wakuu, naomba kama kuna taarifa ya wagombea ubunge mkoani Tabora, hususan Nzega, Urambo na Igunga .... mwenye taarifa naomba azimwage hapa.
     
  2. D

    Diwani Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urambo SS anapambana vikali na Ally maswanya, Nzega selelii amebanwa vibaya na Husen bashe kiasi jana selelii alizomewa sana hadi akashindwa kujieleza, Igunga RA anapeta
     
  3. m

    mwanamilembe Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga kwa taalifa yako RA mwaka huu anakwenda na maji mark my word
     
  4. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Maana taarifa nilizozipata zamani ni kwamba Bashe (Nzega) na Ally Maswanya (Urambo) wametumwa na RA
     
  5. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kuna mwenye taarifa za mpiganaji Kafumu huko Igunga??!!!!!
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nyongeza: Urambo SS anapambana vikali na Ally maswanya + Dr Mganilwa mhadhili mwandamizi toka SUA -kwa mujibu wa magazeti ya Mzalendo Mwananchi na Habari leo.
     
Loading...