Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzega ni pipooooos....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambagumu, Apr 18, 2011.

  1. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    nipo nzega kikazi,baada ya kumaliza shughuli zangu jioni hii nimepita hapa uwanja wa parking ambapo dr slaa amekua akihutubia mkutano
    Umati wa watu ulikua mkubwa sana kuwahi kutokea hivi karibuni hapa nzega..Kwa kifupi dr amendelea kiuvua ccm nguo kwa kuanika uozo zaidi kwenye serikali yake na kutoa elimu ya uraia kwa wananchi hasa katika kudai haki zao. Kwa hali ya mwitikio mkubwa kiasi hiki inaonekani kila atakayetaka kipinga cdm kwa njia kizamani pasipo hoja zenye nguvu atakua na wakati mgumu..kwani inaonekana pamoja na njia hizo kutumika bado hazijaweza kuteteresha hata kdg imani ya wananchi kwa cdm ...jioni njema wakubwa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,796
    Trophy Points: 280
    viva dr. Slaa na Prof, Safari naye nina uhakika alikuwepo. sasa hivi ni kumwaga mboga na mchele
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :peace::clap2:
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safiii!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,728
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    Ombi langu bado namwomba Dr.aje na huku Sikonge,huku bila kuja tutakuwa hatujatenda haki kwa watu hawa,kusema kweli huwezi kuamini kama huku ni sehemu ya Tanzania watu hawana hili wala lile juu ya mustakabali wa nchi yao,wanahitaji ukombozi kwa sasa...mie huku siyo kwetu ila watu hawa wananiumiza kichwa kila siku
     
  6. comred

    comred JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    arachuga(lema) kama benghazi...ukomboz kwanza
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safiii sana... mpaka chama cha magamba kijivue na ngozi!!!:director:
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli!
     
  9. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini kama Bunge limeisha hawa vijana CDM wasisambazwe mikoani na wilayani kukipanua chama? Wanahitajika saana sehemu mbalimbali mpaka katani kupanda misingi ya chama!!! Dr. Endelea kujenga chama Baba!!!
     
Loading...