Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nywele ndefu......

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 22, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    image011.jpg image016.jpg image009.jpg image018.jpg image013.jpg image010.jpg image020.jpg
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehe swafi sana
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huo ni mzigo hauna raha hata kidogo!
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo Shampoooo kopo zima ( large ) kili kukicha !!! hasaraaa !!
     
  5. E

    Erica Furaha Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka raha
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Zina raha sana hizo hata kama siku hiyo umenyimwa chakula cha usiku unashikashika hizo mpaka unasinzia.....we acha tu!!! Jitahidi na wewe usiwe mvivu!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tabu yote ya nini??
     
  8. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah! of coz it looks nice. lakini napata taabu kidogo kujiuliza hivi by estimation wanaweza kuwa hawanyoa kwa muda gani?
    Mbona Maria roza ni miaka nani hii sasa lkn hazijafikia hivyo. au it is special case happens only kwa weupe?

    Sore Mary it just a fun. Chill down.
     
  9. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Its true! First Lady,
    But just think how unique they are. Hatujazoea kukutana na vitu kama hivi katika maisha ya kawaida ila just imagine ndio patina wako.Wooow!! it is amazing cute. natumaini zinaraha yake even if siyo sana, but i think it should be special.
    Sorry ni mtazamo wangu tu mamii usikonde sanaaaaaa!
     
  10. stanluva

    stanluva Senior Member

    #10
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dada angu na we kwa wivu? Haujambo! Mbona huku kwetu nywele za kipilipili chwee mna lazimisha zifanane na za hao wadada wa kizungu! Hivi itokee umeenda saluni na unywele kama huo siutakuwa unajisikia hadi basi! Punguza wivu dada angu " Shamba linawenyewe....."
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unywele ishu bana...hii haina ubishi...Utawasikia.."natafuta HairFood ya nini sijui...".Hawa wote wangependa wawe hivyo, ni uwezo tu unawashinda!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh nakumbuka nilikuwa na rafki yangu mmoja alikuwa na nywele bado nyanda moja tu zifike chini kabisa sakafuni! hakuzikata kwa miaka 10 hivi.

    siku ya harusi akazikata akabakisha mpaka kiunoni..............mwanamme alimwambia sitaki lala na mtu ana nywele kama shetani mie! hahah
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kama ndo mkeo huyu kazi unayo...!
     
  14. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NI kweli hayo au wameongezea???
     
  15. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow! my Beautiful girlfriend got the same long hair as the 1st pic but her's are more goldish, soft,shine with a sweet pleasant Aroma smell,i always use to smell them when we walk downtown and real enjoy them in the bed....lol... thanks vkeisy2006 for the post.
     
Loading...