Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyuzi za Matatizo ya Magonjwa mbali mbali yaliyotolewa ufafanuzi

Discussion in 'JF Doctor' started by AshaDii, Sep 22, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF,

    Hii thread imekusanya topic zote zilizokuwa sticky's zikiwa awali zimewekwa kwa urahisi wa kuwafikia/kuipata watumiaji mbali mbali ambao wanahitaji kuelewa baadhi ya mambo katika baadhi ya threads.

    Hii ni moja ya njia ya utatuzi wa kupunguza idadi za Sticky's katika Jukwaa.

    ELIMUTIBA: Jinsi ya kujieleza kwa Daktari

    Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake

    Ugonjwa wa Masundosundo mwilini na sehemu za siri (Genital & Skin Warts)


    Punyeto: Nini madhara yake?

    Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

    Kufanya ngono wakati wa hedhi


    Uume kusinyaa

    Homa ya Degedege Ni Nini?


    Dawa za Nguvu za Kiume kwa anayetaka!

    Dawa na njia mbadala za Kupunguza unene/uzito | Weight Loss techniques and advice

    Dawa za kurefusha na kunenepesha uume na njia mbadala

    Ugonjwa wa Vidonda Vya Tumbo (Peptic Ulcers Disease): Kinga, tiba na ushauri

    Tendo la Ndoa: Faida/umuhimu wa kushiriki tendo hili

    Having sex with a pregnant woman: What time (month) in her pregnancy I have to stop?

    Fahamu matumizi na faida za asali katika afya ya binadamu

    Tarehe/siku nzuri kwa mimba kuweza kutungwa

    Kunuka kikwapa: Ni ugonjwa au uchafu?

    Kufanya Ngono kinyume na Maumbile

    Njia gani za kutumia ili kuacha kabisa unywaji wa pombe?

    Kuchutama (Squatting) Njia Salama ya Kwenda Haja

    Umri gani ni sahihi kumtahiri mtoto wa kiume?

    Tatizo la uke kutoa harufu kali | Vaginal Odor(smell)

    Fahamu kuhusu Mabusha (Hydrocele)

    Ejaculation Problems: Too Fast, Too Slow or Not at All? [Kuwahi au kuchelewa kumwaga]

    Kupungua au kukosa hamu ya kufanya mapenzi (low sexual libido or loss of libido)

    Uzazi wa Mpango - Njia za kuzuia, aina ya Uzazi wa mpango na ushauri

    Tohara na UKIMWI

    Madhara ya kula nyama ya Nguruwe/Kitimoto kwa afya yako...

    Chembe ya moyo ni nini? Inatokana na nini?

    Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

    UHANITHI baada ya kitovu cha mtoto kukatika na kudondokea sehemu zake za siri

    Dawa na njia mbadala ya kuotesha na kurutubisha nywele kwa wenye vipara

    Kuwashwa sehemu za siri (wanawake)

    Mwanaume kuwa na sauti nyembamba, kuota matiti, kuwa na mahips/wowowo yaliyotuna

    Tatizo la kutoshika mimba

    Kifafa cha mimba

    Je shahawa zina madhara kiafya iwapo nitazimeza?

    Kutokwa Damu kwenye Fizi: Ni ugonjwa au Ukosefu wa vitamini?

    Kipandauso (migraine): Chanzo, Dalili, Tiba na jinsi ya kujikinga na tatizo hili

    Kujisikia kichefuchefu na kutapika wakati wa ujauzito (Morning Sickness)

    Tatizo la Kuvimba Miguu: Chanzo, Ushauri, dawa na tahadhari (pamoja na wajawazito)

    Msaada: Nifanyeje niache kujichua/kupiga punyeto

    Wanawake kuota Ndevu na Vipara: Chanzo, tahadhari na tiba yake

    Kuzamia Chumvini si Kuzuri?

    Maumivu makali ya tumbo wakati wa kuanza hedhi (period)


    Wanawake: Tatizo la Kutokwa na Uchafu Ukeni na jinsi ya kukabiliana nalo

    Maumivu ya Korodani/pumbu, kuvimba kwake na ushauri wa matibabu

    Tatizo la kupata choo kigumu au kukosa choo kwa muda mrefu (Constipation)...


    Harufu mbaya mdomoni (bad breath) - Chanzo, dawa za kuzuia na ushauri


    Ujue ugonjwa wa Mba na Tiba yake


    Ulaji wa Pilipili: Faida na athari zake


    Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua


    Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua kwa watoto



    Pamoja Sana,

    AshaDii.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Madaktari wana kawaida moja. Wakimtbia mgonjwa au kumpa ushauri wanataa kujua anaendeleaje. Tatizo la wanaoomba ushauri hapa JF Doctor, wakipewa ushauri wa kitaalam kabisa wanaingia mitini. Aliyetoa ushauri hapati feedback kama ushauri ule umesaidia au la ili afikirie kama kuuboresha au kuendelea nao. Personally hicho kitu ndicho kimenipunguzia "mzuka" wa kutoa ushauri under JF Doctor forum.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu ZeMarcopolo Ni kweli unayoyasema mimi wengi ninawapa ushauri wangu lakini wakisha pona hawaji kuleta Feedback ndio walivyo Wa-Tanzania matatizo yao wakishapona tu wamesahau wapi waliposhauriwa mpaka kupona waonee huruma hawa Wa-Danganyika mkuu wasamehe hawajuwa watendayo kwani Tabia haina dawa.
     
  4. M

    MadamG Senior Member

    #4
    Jun 11, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati mwingine sio kuwa tunakimbia la hasha tunaufanyia kazi ushauri wenu na uwa hatukati tamaa ndio maana tunasubiri kwa muda mfano mi mmenisaidia siku ya kupata mimba nimeanza kuulizia toka mwz wa 2 mwezi wa tano ndio nashika mimba unaona muda unavyokuwa mrefu wa kusubiri majibu ila sijawasahau maana ndio ya kwanza nashukuru.
    Pia naomba tena ushauri jinsi ya kuutunza maana ni ya kwanza
     
  5. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2013
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Safi sana maana hizi nyuzi zilivyokusanywa na kuwekwa kitaalam nimeipenda maana huhangaiki saana kutafuta
     
  6. d

    dadazuu Member

    #6
    Jan 12, 2014
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani shukrani sana kwa kutuwekea short cut ya kupata ushauri wa matatizo mbalimbali.
     
  7. d

    dadazuu Member

    #7
    Jan 12, 2014
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada tafadhali... Wakati wa MP Binti yangu anaumwa sana anapata homa anatapika anaharisha si chini ya siku 4. Msaada niangalia nyuzi ipi? Asantee
     
  8. s

    shaa wa ham Member

    #8
    Feb 24, 2015
    Joined: Jan 22, 2014
    Messages: 10
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nini dawa ya ugonjwa wa wasiwasi?
     
  9. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2015
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 10,033
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Amitryptiline
     
  10. N

    Nando JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2015
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,343
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Hapo mmefanya jambo jema sana mtu hawezi hangaika kuulizia huku huku na huko
     
  11. m

    mahesa Member

    #11
    Jun 13, 2015
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna jamaa yangu hana tatizo la kutokwa na malenge lenge kwenye sehemu za siri tunamsaidiaje mtu huyo.
     
  12. Kigwema

    Kigwema Member

    #12
    Jun 22, 2015
    Joined: Oct 29, 2014
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu jamaa zangu,
    Kwanza kabisa niseme kwamba mm sio daktar
    wala si mfanyabiashara wa madawa na
    sijawahi fanya hivyo wala kufikiri kufanya hivyo.
    Lakini nimeamua kuleta hii ishu hapa kwa
    manufaa ya watu wenye tatizo na uhitaji wa
    hiki nitacho kieleza, almost FREE!!
    Nilivokua chuo kuna room mate wangu mmoja
    alitoswa na mabinti kama 5 hivi. Mm na
    wenzangu hatukujua n kw nn jamaa alikua
    akitoswa na kila binti.
    siku moja yule jamaa alinifungukia kwamba
    anatatizo la UUME WAKE KUWA MDOGO SANA
    HATA UKISIMAMA na HANA NGUVU ZA KIUME.
    yaan akianza tu kumchezea binti, akiingiza tu
    bac anamwaga! Kwakweli nilimuonea huruma
    na aliponionesha maumbile yake nlishangaa
    kuona udogo ule.
    Ndipo nlikumbuka kuwa kule ziwa nyasa
    nlikokulia kwa mjomba, nliwahi ckia watu
    wanasema kuna mzizi mmoja hiv watoto
    hatutakiwi kula kwan tutakua na uume mkubwa
    sana. Ilikua n miaka ya nyuma sana enzi hizo
    nikiwa darasa la pili.
    Kutokana na kuona tatizo la huyu jamaa
    niliwaza kama ile mizizi bado itakuwepo? Na
    kama ipo nitaendaje nikachimbe?
    Mwez wa pili mwaka huu kulitoke a mcba kule
    nyasa na nlilazimika kwenda kuwakilisha familia
    kwan n mm tu ndo nlikua cpo shule. Nlivofika
    kule nlikuta ile mizizi ipo japo kwa uchache
    sana kwan milima mingi imepukutika. Kwa siri
    nilichimba na kuweka kwenyebegi kiasi kdogo
    cha ile mizizi. ckutaka kuonekana maana watu
    wangenihic vbaya.
    Wakati narud nlivofika Njombe nlimpigia jamaa
    yule ambaye alikua mbeya na tukakutana
    makambako ambapo nilimpa na kumwelekeza
    matumizi kuwa atafune kila cku anavolala.
    Huwezi amini kilichotokea. Baada ya siku kama
    24 hv kupita jamaa alinipigia na kusema
    ameona maajabu ya ile dawa kwan kle ki shaft
    kimeongezeka kama inch 2 na nusu hiv, na
    imejaa na inanguvu.
    Nilimkataza kuendelea kutafuna maana hatuna
    kipimo cha dawa ili isije ikazidi. nilimwambia
    aache ili ile aliyotafuna iendelee kufanya kazi.
    Lakini mpaka juzi nimekutana nae, yaan kanizidi
    hata mm na anasema yuko fit kabisa na kanipa
    elf 16 kunishukuru, na vile vimizizi bado
    amebakinavyo vingine.
    Sasa, nimeamua kusaidia watu wenyeshida
    kama hizo for FREE kwan mizizi tumepewa na
    Mola bure. Kama unatatizo la nguvu za kiume,
    uume mdogo na mwembamba au shida
    nyingine, Just ni PM nitakupa maelekezo.
    Usihangaike kwa matapeli maana hata yule
    jamaa alihangaika sana tu na kupoteza hela
    nyingi bila kufanikiwa.
    MIMI SIIUZI HII DAWA. ILA INAPATIKANA
    MBALI. NI HUKO MANDA ZIWA NYASA. SO,
    TUTACHANGIANA TU KIASI KIDOGO SANA
    KWAAJILI YA NAULI ILI NIKIPATA NAFASI
    NIENDE NIKACHIMBE.
    PIA NINA WAZO LA KUIHIFADHI ILE MIMEA
    KWANI INAPOTEA. IKIWEZEKANA,
    TUSHIRIKIANE KUIHIFADHI HATA KWA
    KUIOTESHA HUKO MAPORINI ILI IENDELEE
    KUWEPO. NITAFURAHI IWAPO MTANIUNGA
    MKONO!
    Nitafute pia direct kwa namba 0655951332
    AHSANTENI
     
  13. Kigwema

    Kigwema Member

    #13
    Jun 24, 2015
    Joined: Oct 29, 2014
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [jamani kunawatu baada ya kuhakiki na kuona kweli hii mizizi inafanya kazi kama nlivosema, wameanza kunipigia simu na kusema eti wao ni madaktari na watafiti wanaomba kuifanyia utafiti na tuingie ubia.! Wengine eti niwauzie kwa bei ya jumla.
    Tafadhali nasema hivi, dawa siiuzi na wala sihitaji mtafiti wala daktari bingwa hapa!! Maana nawafaham nyie na kujifanya kwenu eti watafiti. Sitaki.
    Dawa nawasaidia wanaume wenzangu bureee! Sihitaji usumbufu na kamwe sitamtajia mtu jina la huo mmea hata uje na bilioni.
     
  14. Zainab Tamim

    Zainab Tamim Verified User

    #14
    Jul 21, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 858
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
  15. N

    Nando JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2015
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,343
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Hii thread imenipa mwanga sana
     
  16. d

    dash m Member

    #16
    Jul 24, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe na moyo huohuo
     
  17. m

    mumak JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2015
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 532
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pamoja mkuu,
     
  18. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2015
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,353
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Huu uzi unahitaji kuwa updated ili kuongeza magonjwa mengine yaliofafanuliwa

    Cc: AshaDii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. y

    yusuphfanuel New Member

    #19
    Nov 7, 2015
    Joined: Oct 29, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumb makubwa kwa wanaawake husababishwa na nn
     
  20. candyloycious

    candyloycious Member

    #20
    Nov 8, 2015
    Joined: Sep 5, 2015
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fgdtuigdsry
     
Loading...