Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyundo ya baba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Aug 26, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana anakuja mbio kwa mama yake huku analia.mama anamuuliza mwanawe nini kimetokea? kijana amwambia mama kuwa baba yake amejigonga na nyundo kidole.mama naye anamjibu hupaswi kulia, ungecheka...kijana anazidi kulia na kumwambia mama yake hivyo ndivyo nilivyofanya kwanza.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    Very funny.....
     
Loading...