Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbani wamemkataa mchumba wangu. sababu: mhaya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcheza Karate, Sep 2, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau
    nipeni ushauri nipo njia panda. ni kweli sababu waliyonipa kuwa wahaya wana tabia mbaya?

    mi ni mngoni, nishauri!!
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    hayo yalipitwa nawakati kuchaguliana wachumba kama unampenda shikilia msimamo wako jiamini unapofanya maamuzi yako nahiyo ndio sifa yamwanaume.oa unayempenda hatakama wao hawampend badae watamkubalitu hata kishingo upande.mke niwako si wawazazi
     
  3. N

    Ndoano Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikiliza wazazi..piga chini mv kagera
     
  4. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    nitampa sababu gani ya kumwacha? na tumependana
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nyumbani ndio wanaoa au wewe ndio unaoa!! Nyambaf!!!!
     
  6. S

    Shelisheli Senior Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wazazi wako wana nafasi katika maisha yako kama wazazi lakini nionavyo mimi hawastahili kuingilia chaguo lako la mtu umpendae kuishi nae katika maisha yako. Hata hivyo tabia mbaya ziko kwa makabila yote siku hizi. Nina rafiki yangu akutwa na issue kama yako. Kaacha Mhaya wake akapewa mke na wazazi, maisha yake yamejaa majuto. Huyo mke wa kabila lake aliwafanyia visa yeye na wazazi wake hadi leo anaishi naye kwa ajili ya watoto huku wakiishi kwa matumaini. Chaguo ni kako bwana.
     
  7. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    wasikilize wazazi kwahilo mwisho watakuambia kwa wiki unamnanihi mara 1 tu
     
  8. jason

    jason JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hivi zamahizi bado kuna mtu anaomba ushauri wa namna hii, haya kama wazazi wako ndo watakuwa na huyo mhaya ndani ya kuta nne endelea kuwasikiliza
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh karateka pole sana wa kunyumba! Hata baba yangu alitaka kumkatalia dada yangu alipoleta mchumba jina lake lilifanania sana na wahaya lkn yeye ni muha wa kigoma, cha kushangaza aliwahi mwambia hata kaka yetu mkubwa kwamba hataki aoe mwanamke wa kihaya. Hapohapo dingi mdogo mkewe ni mhaya, mtoto wake wa mwisho wa kike aliishi sana bukoba mpaka alipomaliza std seven so ana lafudhi ya kihaya kabsaa shule hajamaliza kufukuzana na suruali tu sinza. Baba aliwahi fanya kazi karagwe labda alikuwa na sababu zake sijajua. Mimi nawafahamu wasichana wa kihaya wengi tu tena wako very decent na wamekuwa wake wazuri tu. Hii generation yetu kabila wala si sababu, sababu kubwa ni malezi mtu aliyoyapata toka kwa wazazi, pili uchumi au kipato tatu ndoto na tamaa ya kuwa na mafanikio bila kuwa na kipato cha kutosha, so kuepukana na yote hayo kijana piga shule ukipata kazi jikusanye atleast 5 yrs ndio uoe ukiwa umejiandaa kutunza mke! Pole sana wakunyumba
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mbona wangoni wana tabia mbaya kuliko wahaya?
    Ama kweli muwamba ngozi huvutia kwake.
     
  11. c

    christmas JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wazazi wengine bana, hivi hawajui kuna mipaka ya kujiingiza kwenye private issues za watoto wao hasa wanapokua wakubwa? wewe oa bana kwani huyo mke anaishi na wazazi au anaishi na wewe muoaji? mambo mengine sio kabisa
     
  12. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaamani mimi natafuta mke wa kihaya, nitafanyaje ili nimpate? nasikia ni wazuri sana kwenye show!
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mwache tu huyo dada yetu, uhaya wake isiwe tabu ...ila kama ana meet criteria zako nakushauri komaa make mpaka umempata kwa mtu anayeelewa wadada wa leo ataelewa namaanisha nn ...mke wa kuoa leo ni kama almasi ijapo barabarani ni wengi na wanapendeza haina kiwango
     
  14. A

    Aristolicius Senior Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aicee ukiwackiliza utamiss maufundi ya katerero!
     
  15. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    katerero? mh! ndo unamaanisha nini
     
  16. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Kama unampenda kweli, we mjaze mimba azae mtoto tuone kama wazazi watamkataa, siku izi hupaswi kuangalia kabila kinachomata ni tabia ya mtu, naamini mmependana na kilamtu kalizika na mwenzie.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mbona wangoni ndio walewale ..

    Sikiliza wazazi .. achana na ulimwengu wa sasa unaowaona wazazi wamepitwa na wakati ..
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wahaya wa mila zao ambazo mi nisingeziweza
     
  19. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unatafuta MKE WENU au MKE WAKO??????????????????

    Unatafuta Kabila au Mke wako????????????????????????

    Ndoa yako ni kwaajili ya satisfication ya ukoo wenu????????????

    MUOMBE MUNGU AKUPE MKE WAKO
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    waambie nyumbani kwenu ulikosea kabila la mchumba wako, kuwa sasa ni mngoni. alafu sikilizia
     
Loading...