Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbani,unaweka simu kwenye vibration mkewe akueleweje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Apr 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hii tabia si njema wanandugu hasa wana ndoa
    kaama mmeamua kuaminiana akuna haja ya kukimbizana na small house,..maisha haya yatakufanya usiwe huruu kabisa kwneye familia yako...ukifika nyumbani simu unaweka kwenye ibration,..ikipigwa simu ohh rafki wa ofisii,....ooh huyu alikuwa mate wangu
    embu tujiheshimu tuwe wazi kwenye kila sehemu weka simu yako ringing tone ikishine na nyimbo za utukufu wa yesu...usimweke mwenzio kwene maswali majibu yake utalia wewe kama si siku hio ama rest ya maisha yako......
    badilika sasa
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    kaka mimi sipendi ring tone yoyote,simu yangu inakuwa kwenye vibration muda wote,na ikivibrate hata ukilala lazima uamke maanake itaanza kutembea,je huko ni kutojiheshimu?
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Milio ya simu ina kera mno.simu yangu hipo kwenye vibration siku nzima na ikifika wakati wa kulala naiweka silent kabisa.wife hajawahi kusikia mlio wa simu yangu kwahio kashazoea kwamba hipo kwenye vibration kila siku hawezi kuwa na wasi wasi kwa vile ni tabia alionikuta nayo.
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa hiyo vibration si inasikika... watu wengine bana wanapenda kulalamika
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yako haina tabu mradi wife wako anajua hupendi milio ya simu na itakuwa from day one umemzowesha ..
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.kwani vibration inazuia nini?
     
  7. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2014
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 6,540
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Atakua mzee wa michepuko..loading error...
     
  8. Chebe17

    Chebe17 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 278
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuweka mlio sio kujiheshimu.. Mie naudhika upo hm halafu mlio wasimu kama honi za barabarani. Vibration ni ustaarabu. Ndio maana urakuta watu wanaingia bank, hosp. Au sehemu yakusanyiko na milio kama ving'ora
     
  9. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2014
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,971
    Likes Received: 34,811
    Trophy Points: 280
    well said..!
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,277
    Likes Received: 5,883
    Trophy Points: 280
    Nimezoea vibration mkuu tena ile ya chini kabisa. Kuna wakati ina vibrate siisikii nakuta missed calls tu.

    Milio kwangu kero sana, hasa ukiwa sehemu za uma
     
  11. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2014
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwani milio ya simu ndo kipimo cha uaminifu ktk ndoa?
     
  12. N

    Nyasamaki JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1,038
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kuishi kwa Amani pande zote ni kuachana na simu ya mwenzio tu, sio Michepuko tu hata ishu nyingize za Familia wengine hawapendi wenza wao kujua maana wanagubu ! Mwisho wa siku atakutukania hizohizo weakness za kwenu
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama ya sasa ninayo sijui miez sita hata ringtone zilizomo sizijui!!!!!!
    Vibration tu nenda rudi maisha yangu na ukizoea hata ukilala ikiita unasikia! !!!!!

    Wenzangu na mie pono hapo watabisha!!!
     
  14. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2014
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    zingine zinaweka silence kabisa hata vibration inaondolewa!!!Mtu anapiga jicho tu sim mara kwa mara:)
     
Loading...