Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbani Lounge kwa JayDee huduma kwa mteja hairidhishi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sanda Matuta, Mar 14, 2011.

  1. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita niliyapitia maeeneo hayo ya Mwenzetu ambayo kwa kusema ukweli Bint amejitahidi sana sana,kwa bint kama yeye kutoka aliko tokea mpaka hapa alipofikia ni hadithi nzuri ya mafanikio ya yenye kutia moyo kwa mabint wengine na hata watu wajinsia nyingine.
    Lakini,pamoja na yeye kama yeye kufikia mafanikio hayo sehemu yake ya chakula hiyo Nyumbani Lodge naona imepata au inapata umaarufu tu kwa kumpitia Jaydee na sio kama sehemu nzuri na yenye hudumu nzuri.
    Kwa huduma ,hamna huduma nzuri kabisa...yaani unaweza kukaa hapo baada ya kuagiza chakula zaidi ya saa nzima au mbili bila hatakuletewa chakula chenyewe na kila ukiuliza unaambiwa subiri,ukichoka kusubiri utaamua kuhairisha ulicho agiza kwa sababu ya kuchoka kusubiri huko na hata 'huto-ombwa'samahani ila wahudumu watendelea kujipitisha tu mbele kukufanya kama umeenda hapo kupewa chakula cha charity.
    Ushauri wangu Dada jaydee nenda katafute wahudumu professionals wanao jua kazi yao na kuithamini vinginevyo utapoteza wateja na biashara kwa sababu ya ujinga ya hao wahudumu uchwara.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ungempelekea kule kwa blog yake ingekuwa muafaka zaidi au...
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    location mkuu?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jaydee hana lodge minayoitwa nyumbani mazee

    au ulienda lodge gani mazee?
     
  5. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni lounge wa wakuu,samahani kwa usumbufu wa lugha
     
  6. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyuma ya Best Bite on your left
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu

    mvumilie ndo anaanza, cha maana aondoe usista duu aweke wachapa kazi na awalipe kichapa kazi
     
  8. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    thanks nitafanya hivyo nilona nianzie hapa ili nikiweka kule asiiweke kapuni.
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amekusoma.. Lakini hebu fanya 'MAREKEBISHO' hapo kwa red , Tafadhali..
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nadhani Binti Machozi ujumbe utakuwa umemfikia sawia.............
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hahahahah u were on my mind mkuu yaani ukimiss herufi moja tu neno linapoteza maana kabisa!:lol:
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fnya hivyo mkuu nadhani atalifanyia kazi,bint anajitahidi sana tumuunge mkono wajameni...
     
  13. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeshafanya hivyo Mkulu.
     
  14. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panaudhi kweli nilikwenda siku moja sikurudi tena.
     
  15. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamelekebika kwa kweli,nimeenda hapa tena i have to say ...I WAS AMAZED...and to top it up hata yeye anahudumia wateja na yule dada muhudumu hayupo
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ushauri wa kwangu kwa dada Jide akachukue wahudumu wa hoteli kutoka Malawi,wao ni wachapakazi kwelikweli na bei zao ni poa ,pia wakenya ni hodari kwa kufanya kazi za hoteli tatizo wana hila na wivu pia wako expensive.nina wasiwasi huenda jide aliajiri kindugu na kama alifanya hivyo basi asubiri kupomoroka,ajiri pro na ukubali gharama kidogo au ajiri vihiyo kwa bei ya kutupwa na usubiri kupomoroka ASAP
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio fani yake afunge, au auze management. ye akaimbe. ndo alivyozoea
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    What has that to do with JF. Peleka malalamiko yako kwake.
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hakukosea kuleta mawazo yake hapa, wote tungekuwa na mawazo kama yako jf isingekuwa na thred hata moja, maana zote zingepelekwa kwa walalamikiwa. Acha watu wafunguke kwa raha zao.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hayo matatizo hayana tiba, ndio madhara ya kutoa mimba nyingi walipokuwa secondary school, halafu by the way nadhani anakaribia kufikisha miaka 50, so swala la kupata mimba ni next to impossible.
     
Loading...