Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbani hautoi dozi ya kuridhisha na bado unakwenda nje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 20, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mibaba bana inabore sana, mnakaa wiki mbili hamjala ngono siku likinywa vibia vyake uko linakuja linapanda dakika moja kwisha na lina anza kukoroma. Lakini linajifanya mtu wa madeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeemu huko nje. Ni aibu tu mnapeleka huko nje unafuata visichana vimezoea dozi kubwa wewe unaenda kupiga kabao kako kamoja na kunza kuhema na kujamba jamba ovyo.

    Ni hela tu wanawachukulia hakuna dozi yoyote unayotoa, kama wewe kidume si uonyeshe udume wako nyumbani kwanza? Saa nyingine si kwamba tunaona wivu unatembea nje ila ni jinsi gani unaenda kutia aibu huko nje na vibao vyako visivyo na TIJA.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini unawalaumu wakati wanasaidia kushusha demand za mademu wa mtaani.... jibaba linahudumia kila kitu, ikija kwenye vituuuzzz kijana anajilia taratibuuu!!
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Doh! Issue hapa ni bao zisizo na tija ama issue ni tabia mbaya ya kutoka nje..lakini zote si nzuri
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    both
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama kwa hakika anayevumilia haya ana moyo mkuu...na Mungu ambariki na amuepushie asipate magonjwa ya ziada kwa kupigania haki yake ya ndoa japo na yenyewe haina tija...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We dada una masimango sana wewe, ndo maana mzee alikutoroka siku ya Valentines!
    Nani anapenda vuvuzela bana....:blah:
     
  7. P

    Pokola JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisee unaonekana umejawa na hasira sana, yawezekana janaume lako limekubore ukaamua kupaa hewani. Dah, then usitujumuishe na sie, tupo tunaojua thamani ya ndoa bana.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...eeehhh?, huenda jibaba linakuja nyumbani 'kutimiza wajibu' tu, labda hakuna mvuto wala msisimko tena.
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NOT ENOUGH,
    Do u hav a hidden agenda towards MEN? Ama leo 'umetendwa'????
    All of your tonights' threads ni kwetu tuuuuu
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wababa leo mnalo.
    Mbona mtakoma leo!!
     
  11. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yale ya valantine yamekwisha sasa hivi nimeamua kuwapa ukweli wanaume kwani huwa wanahangaika sana na kuwaacha wake zao wakisononeka manyumbani. Nina uhakika humu ndani kuna ambao wanapata somo.
     
  12. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There is no hidden agenda here, I have just decided to give you guys black/white. And I am sure the message is SENT, DELIVERED, RECEIVED AND CLEARLY UNDERSTOOD.
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anyways, ngoja busara zitumike.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona wewe ulitaka mwenzako achwe akisononeka??Kua na msimamo kwenye threads zako!Sio leo ni njiwa..kesho popo..husomeki wala hueleweki!
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora lizzy useme, tatizo la huyu shostito anadhani watu huwa wanasahau mambo!!!
     
  16. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  17. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sure, better that way but I will never close my lips.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hajui kwamba image anayojitengenezea hapa inatokana na post zake!
     
  19. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu; NE ni very controversial. Why?

    1. Yeye mwqenyewe anatafuta Mume
    2. Yeye mwenyewe ana mume
    3. Yeye mwenyewe hawezi kupitisha siku bila ngono
    4. Yeye mwenyewe Mr wake alimtoroka wakati wa valentine
    5. yeye mwenyewe anamzimia Mume wa mtu na anamtaka
    6. Yeye mwenyewe anapinga nyumba ndogo wakati anataka awe nyumba ndogo . . .

    And the list goes on.

    OMG: NE will never stop amazing me . . .
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
Loading...