Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba zinauzwa sinza kumekucha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MARILYN, Jan 3, 2012.

  1. MARILYN

    MARILYN Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI nyumba mbili ziko kwenye plot moja kubwa, zimetenganishwa na fensi, kila moja ina eneo kubwa kwaajili ya parking, kila nyumba ina master bed room moja, vyumba vingine vitatu vya kulala, jiko, sitting room na dinning room kubwa, ziko sinza kumekucha kARIBU NA FINE TRAVELLERS HOTEL, eneo ni kubwa na liafaa hata kwa biashara kama kujenga hotel
     
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aisee mbona maela mengi sana mkuu?
    Wa Tz, mbona majority walala hoi?
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Umesema sh. million ngapi vile?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndozile zilizopo kwenye list ya burn ya mama Tibaijuka??open space??haya mkuu kila la heri.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Excuse me!! Milioni 400?
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu utani huu, nyumba famba hizo Million 400??
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hii picha ni kama ilipigwa kabla ya Mafuriko.
    Hebu weka picha ya baada ya dhahma
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    najuta kwa nini nimefungua hii thread, mamilioni yote hayo na we yako dalali zaidi ya 50%
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hayo siyo nyumba zilizojengwa kwenye open space?
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mjini shule.
     
  11. MARILYN

    MARILYN Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haziko kwenye open space na wala mafuriko hayoko eneo hilo, kuhusu bei hiyo i kianzio ndo mana nikasema maelewao yapo, aliye serious anipigie tufanye biashara, eneo ni very hot cake kwa wenye kuijua sinza vizuri,kuhusu hela ya udalali hiyo ni swala la mwenye nyumba na dalali mnunuzi wala hallipi chochote...
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sinza kwa wajanja!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yesu Maria na Yosefu!!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo bei si ukae mwenyewe tu.
     
  15. s

    saq JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Attractive your clients with a -
    * 3d image of your house.
    * Realistic look
    * With floor plan .

    Contact me if interested
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni Pm au kunitumia meseji nahitaji nyumba kaka email yangu hii: eneza.macha@yahoo.com nitumie na picha zote ukionesha na ndani
     
Loading...