Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYUMBA zinauzwa MWANANYAMALA na SINZA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Msanii, Jul 27, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ipo katika eneo zuri. (mwananyamala)
    Nyumba pamoja na eneo kubwa la kujenga nyumba nyengine.
    Bei maelewano.


    Ipo sinza jirani na flat za BOT.
    Bei poa


    Serious buyer tafadhali piga 0715 262 431
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Bei zote ili kufikiwa zinahitaji maelewano, zinauzwa kiasi gani ? Picha zipo wapi ?

    Otherwise habari za mauzauza.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ya mwananyamala bei ni 100M ila maongezi yanakaribishwa.

    Ya sinza ni 150M. kwa kuwa ni ya pal anadhibiti bei mwenyewe hivyo usishangae kukuta ipo juu au chini ya hapo. inauzwa kwa usimamizi wa mahakama kwani ni ya urithi.

    Kuhusu picha mtaniwia radhi nipo mbali siwezi kuapload.
    Cha msingi kama upo dar piga simu niliyoweka hapo ukazikague kama utazipenda unazichumbia kabisa.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bei zote zilizotajwa ni za kuanzia. maelewano yanakaribishwa. ila seller ana haki ya kutaja bei ya mwisho.

    Ukiwasiliana unaunganishwa na mwenye mali moja kwa moja.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bei zote zilizotajwa ni za kuanzia. maelewano yanakaribishwa. ila seller ana haki ya kutaja bei ya mwisho.

    Ukiwasiliana unaunganishwa na mwenye mali moja kwa moja.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bei zote zilizotajwa ni za kuanzia. maelewano yanakaribishwa. ila seller ana haki ya kutaja bei ya mwisho.

    Ukiwasiliana unaunganishwa na mwenye mali moja kwa moja.
     
  7. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :bowl::bowl:
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    I hate hawa watu wanaojiita madalali kama nyonya damu. Hawa ndiyo wanapandisha bei ya nyumba, viwanja na nyumba za kupanga kwa style yao ya kulipwa mwezi mmoja au 10%. Ni watu wasiojua real estate market zaidi ya usanii wa mjini.
     
  9. U

    Urenga One Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha mkuu ndo Burasa za mutu muzima siyo urazimishi kutowa wewe kama unainunua sema hii swahili ya RWANDA. weka basi Amokoro!!!! Urihehe??
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuwasiliana na nani tena, weka namba ya mwenye mali... eti uko mbali huwezi ku upload picha, uko Malawi?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sisi madereva wa UPS tutaeza wapi hizo bei zenu za K.I.S.I.F.A.D.I? Ah, basi nunueni wenyewe bana, ama kweli wa 2 havai 1. Sie wengine tumeumbwa kupanga milele.
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa bei hii sijui..:doh: wenye hii pesa watatafuta maeneo angalua jirani hawezi kula chabo na hakuna vurugu za vioski kila kona.
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huko Mwananyamala roba za mbao hakuna siku hizi?
     
  14. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani ivi Kwanini Hili suala la madalali halijawahi kujadiliwa bungeni? au nimesahau?....lakini kumbukumbu zangu hazioneshi hata siku moja hili suala la madalali kupandisha bei za nyumba na viwanja huku waki-enjoy pesa isiyokatwa kodi limewahi jadiliwa na vyombo husika serikalini.
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nyumba nina maslahi nazo ni za jamaa zangu.
    Nilionelea kumsaidia kuweka tangazo hapa ili mwenye uhitaji awasiliane naye mpja kwa moja.

    Mie siwezi udalali, mambo hayo waachie akina RA et all
     
Loading...