Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba zinauzwa kwa azizi ally Dar es salaam.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MBUFYA, Nov 3, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyumba hizi ziko mbili katika kiwanja kimoja. barabara ipo, ziko katika mtaa ulio pangwa vizuri,na serikali. hati ipo, maji na umeme vipo. mawasiliano: 0719646407
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niakikishie kuwa hizo nyumba hazina kunguni viroboto, mende na panya
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hazina mkuu ni nyumba nzuri zinamadirisha makubwa ziko katika hali ya usafi ambapo si rahisi kuwa na mende, kunguni na viroboto, ila wewe ukihamia humo na ukawa mchafu, viumbe hao watakuwa wageni wako, karibu mkuu tufanye biashara.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Wabongo wengi tuko interest na Bei kwanza, kisha picha
     
Loading...