Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za wageni bukoba,karagwe,muleba na magodoro na matandiko ya mpira !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KYALOSANGI, Sep 7, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kuna kuna kuna watu nitawakwaza ....labda !lakini mtanisamehe !
    Miezi miwili iliyopita nilbahatika kuwa mkoani Kagera kwa shughuli za kikazi .Nilibahatika kutembelea wilaya zote 8!
    Kuna jambo kubwa lilinishangaza kuwa nyumba nyingi za wageni zina matandiko (magodoro}ya liyofunikwa mpira ya plasitiki ,kama ile ya kuzuia mkojo kwa watoto.mwanzoni nilidhani mwenye nyumba ameamua kutunza magodoro yake yasiharibike mapema.
    lAKINI nilishtushwa zaidi nilipoenda gesti na lodge nyingine nikakuta wao wanatandika kiapnde cha mpira kuilinda godoro!Sikuvutiwa nalo nikamwomba mhudumu alitoe kabla hajatoa nilimwuomba aniambie mpira huo ni wanini...alicheka sana na kuondoka !
    Nililazimika kuwa mdadisi zaidi na kulazimisha urafiki na mlinzi wa lodge ile na kumhoji alichoniambia ndio kilichonisukuma niwasilshe hoja hii hapa wadau wanipe shule!Yule babu aliniambia kuwa ndugu zetu wa huku wana kamchezo wa wakubwa ambao huwafanya watoe maji mengi mithili ya bomba .......hivyo inawalazimu wamiliki wa nyumba hizi kuchukua tahadhari kuyalinda magodoro yao .Niliamua kutoendelea na uatafiti huo niliiamini kuna jukwaa letu ambali kuna majibu ya uhakika!...
    Sasa wadau nisaidiane ...je ni kweli kuhusu haya maelezo?......inakuwaje mchezo huu uwepo Kagera tu! ....Je kuna sababu yoyote ya Kisayansi ....bayolojia au jiografia inayosababisha hali hii
    Naomba niweke wazi kuwa hali hii niliona Bukoba ..lodge 3,Muleba ...gesti 2,Biharamulo 1,NGARA 0,karagwe 2,KWERWA 2,mISENYI 2 ,nshamba 1,Kamachumu 1,
    Nyumba /gesti nilizokuwa nalala ni za kati ya Tsh 15,000-25,000/=
    Naomba kuwasilisha
     
  2. UBISHI

    UBISHI Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani tukupe bure matirio ya utafiti...lipia bana......... Bishanga ulio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee kwa nini usiwaulize hao wenye gesti?
     
  4. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kaka nbahati mbaya nimejitoa kwenye hizi huduma za mobile bank leo hii ....wanaiba sana ningekurushia .....lakini niambie kaka wiki ijayo naenda huko nisije rudi Kagera bila majibu!
     
  5. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ndugu unakuwa mkali hivo subiri wenzio wenye majibu wataniambia tu ......kama una mzigo wa nyumbani nipe niwapelekee wiki ijayo
     
  6. UBISHI

    UBISHI Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaitwa katerero.......wenyeji wote wa huo mkoa wanaijua kasoro wewe tu mgeni. Wala usipate tabu opoa halafu mwambie akufundishe katerero yaani kipigio kama sijakosea
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Uzi kama huu ulisharushwa kitambo hapa jamvini. Search utapata majibu ya kutosha ili roho yako iburudike!
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kwa ajili ya katerero,
    watafute watu wa bukoba wakufundishe hiyo style ya ngono iitwayo katerero ndio utajua maana ya hayo manailoni
     
  9. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Unaona sas hebu kula tano
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh...makubwa..!
     
  11. L

    LADY JO Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo kali!
     
  12. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona hata mie nimekumbana na hiyo style huku moshi ....na wasiwasi na hili zao la ndiz yawezekna ndo source.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Nasikia usipoweza kulowanisha .......na kufanya bomba la maji ujue umepotezza muda wako!!!hatariii sanaa
     
Loading...