Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za tembe kilimanjaro.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mfamaji, Dec 23, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Katika pita pita yangu huko Kili vijijini nimefurahishwa na jambo moja. Nyumba zilizopo zinazidi hata za miji mingi kwa ubora . Halafu hakuna tembe hata moja kama zile za Dodoma , Singida n.k Watu wanaishi kama vile wako town bana . Krismas bado lakini ni shangwe tupu. Nilikutana na DALA DALA jipya limeandikwa CITY TRANS, kumbe limekodishwa kuleta watu kwao toka Dar badala ya kung'ngania mabasi japo yako mengi tuu na ya ukweli . Halafu ni wapinzani kwa kwenda mbele . Jamaa wako juu mazee . Kizuri acha kisifiwe bana ..

    Kweli nimefurahishwa. Hongereni watani zangu .WHAT THE .
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MIMI nilitembelea Maaneo fulani Old Moshi nikakuta Baa imeandikwa garden view na nyingine city center yaani ni majina ya kimjini mjini tu Raha jipe Mwenyewe WACHAGA bana!
     
  3. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sifa za kijinga
     
  4. N

    Neytemu Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana.Kizuri kipewe sifa yake!Kilimanjaro ipo juuuu!!!!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kamongo ukweli tuseme tusiufiche Wachaga wanapaswa kuigwa katika jamii yetu
     
  6. l

    lily JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana msee wanguee
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ndugu Kamongo.

    Wazungu huja Africa kufurahia uzuri uliopo na hutupa misifa kem kem na hela juu. Wabongo wakiambiwa Ngorongoro ni kuzuri wakatembelee hata bure hawataki. Kwa hiyo hao wanoisifia Ngorongoro ni ujinga? Tujifunze kuappreciate vitu vyetu tusione mabaya tuu Alaaaa?

    BTW Mbona hujawahi kutoa thanks kwa mchangiaji yo yote humu toka 2009? I can see the reason for your comment. U can'nt apprecaciate anything, negative minded , or just mean. Jitambue Broda.
    Kamongo [​IMG]

    Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join DateFri Mar 2009Posts67

    Thanks0

    Thanked 4 Times in 4 Pos
     
  8. n

    nyantella JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeee!!!!
     
Loading...