Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za mbezi beach zageuka mabwawa ya samaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanandugu waishio tankibovu na pembezoni,

    Kama hujafika nyumban jitahdi ununue ma buti ya plastic kama yanapatikana.

    Huku karibu kila nyumba maji yameingia ndani ukipata bahati ndio unaweza kuingia lakini wengi wametoa magodoro na kwenda nyumba wanazojua kusitiri maisha yao.

    Hakika ni mvua ambayo atkuwahi kujua yaweza kufikia kiasi hiki

    Ukishuka Tanki bovu kuingia Barabara ya BILLS LODGE kila nyumba pembezoni zinatoa maji kuna ambazo walikuwa ndan wanasubiri usiku kuzoa maji ...kuna ambao waliamua kukodisha water pump na sasa ukipita sehemu hizo ni makelele utasema mitambo ya DOWANS pale UBUNGO kumbe ni water pump zinatoa maji.

    Bado najiuliza ni miundombinu ama ni nini kinafanya nyumba zote hizi kuingia maji

    Tunawaomba wenye uwezo wa kukodisha water pump wafike TANKI BOVU HARAKA KUOKOA watu waweze kuingia nyumbani kwao kwa amani!
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Askari wa zima moto si kazi yao? Pia JWTZ si waje waokoe?

    Kama wananchi, kama viongozi.
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni jamani......
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    poleni jamani..karibuni huku vikindu mambo safi hakuna mambo yenu ya mjini hayo eti maji yanajaa ndani badala ya shamba
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    tatizo lenu hamhusishi miundo mbinu yenu na utawala ulioko madarakani, mnadhania ni mapenzi ya Mungu! Ogeleenii tu yatakauka na kesho itakuwa kama jana.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ni kweli mwana kj
    naona mama mmoja anadai hapa yoote ni maoenzi ya mungu...duh sasa sijui mapenz ya mungu godoro kuelea juu ya maji yananikumbusha mambo ya petro kule baharin
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana wote mliopata adha hiyo.
     
  8. k

    kero Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ndio muda wa kutafuta viwanja na nyumba za kupanga mbezi beach.
    Poleni lakini pia mnaweza mkahamia huku kwetu Yombo vituka kwa muda,,,,
     
  9. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Halafu ukiuliza bei ya nyumba au kiwanja, unaambiwa $300, 000! Haya bwana.
     
Loading...