Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za Magamba

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 26, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mawazo makubwa uwezo mdogo. Ana ndoto ila kuzitimiza ndani ya mfumo huu ni kazi kweli kweli.
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh ka-plan kazuri
     
  4. FIDA

    FIDA Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimeipenda iyo du !!!
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,668
    Likes Received: 9,305
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijakuelewa, ni nyumba za Magamba ikile kijiji cha kule Lushoto au Magamba hii tuijuayo sasa(CCM)?
     
  6. p

    pat john JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto za waTz wengi, lkn hawawezi kuzipata kwani Magamba wanazuia kila opportunity ya kufikia ndoto hizo.
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wazo lake zuri sana tatizo uwezo!
    WARNING: Mvua +upepo ni hatari kwa nyumba hiyo!
     
Loading...