Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za kupanga uswazi/mkwara?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Makaimati, Apr 15, 2011.

  1. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi hodi Wanajamii,

    Hiki ni kisa cha kweli kimetokea huku kwetu.

    Endelea kusoma tafadhali:

    Kuna mama mmoja alikuwa na nyumba ya kupangisha karibu na nyumba yake alokuwa anaishi. Wapangaji wake wengi walikuwa Askari Polisi kwa sababu ilikuwa pia jirani na Kituo cha Polisi

    Bahati mbaya hawa wapangaji walikuwa hawadumu kwa sababu huyu mama alikuwa anapenda kutukana tukana sana.

    Akatokea Askari mmoja aliehamishiwa hapa na akitafuta nyumba ya kumtosha na familia yake kubwa. Askari wenzake wakamuelekeza kwa yule bibi huyu wakijiuliza huyu jamaa mpole sana ataweza? Pia walimueleza hio hali lakini kwa shida alokuwa nayo ikabidi aende tu

    Jamaa kufika pale, yule mama akamwambia, "Baba nyumba nnayo lakini utaiweza?

    Askari akauliza, "Kwanini mama?"

    Mama akajieleza, "Baba mimi natukana sana, ndio ila yangu?

    Askari akamwambia, "Nadhani tutawezana mama maana na mimi ila hio nnayo lakini mimi nimekuzidi kidogo"

    Mama kataka kujua, Enhe kwa vipi?"

    Askari akamalizia, "Na kupiga mimi napiga pia"

    Askari huyo ameishi nyumba hio na kuzaa watoto watatu humo ndani na amehama mwenyewe kurudi kijijini kwao baada ya kustaafu kazi hivi karibuni.

    Mkwara unafaa jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Khalifab

    Khalifab Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh kwerrrrrri ma mikwara sometme sana 2
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Isijekuwa huyo bibi ndiyo mama watoto hao watatu. Chezea njini wewe.
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Nguvu huna ....HERRRRRAAAAAA huna....Hata MIKWARrrrRRRRAAAAAAAAAA!!!!
     
Loading...