Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za kupanga kiluvya kwa komba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FredKavishe, May 20, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napangisha nyumba mbili kiluvya kwa komba kila nyumba vyumba viwili'sebule na choo ndani'bei 180000 per month nitafute kwa no 0714519880
     
Loading...