Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za kukopa za pspf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anthony Lawrence, Oct 4, 2012.

  1. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamani naomba msaada kwa yeyote anayefahamu kuhusu, kwamba PSPF wamejenga nyumba za kukopesha zilizoko eneo la Buyuni, DSM. Je, nyumba zina ukubwa gani, bei zake kiasi gani na unalipa kwa muda gani?
     
  2. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza na angalia kipindi cha maisha ni Nyumba Channel ten
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kile ni cha NHC. Kuhusu ili lazima uwe na Ki-memo vinginevyo unapigwa chini. Angalia nyumba za NSSF wengi wanaokaa humo hawachangii hata nkidogo kwenye mfuko huo. Ni vimemo tu vinatembea, we acha tu!
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo nyumba zitauzwa kwa wanachama wa pspf kwanza zikibaki watu wengine watauziwa pia , bei inategemea aina ya nyumba na zinaanzia vyumba 2-4 (shs 60mil-80 mil). Mnunuzi unakopa ktk benki na malipo ni miaka 20-25, na hakuna deposit ya 20-30% ya mkopo kama taratibu za kawaida za mikopo ya aina hii kwa ktk benki, matangazo yatatoka muda si mrefu juu ya utaratibu.
     
  5. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyumba zimeshakamilika kwa karibu 90%...
    huwa napitaga hapo wkend maeneo ya kigezi
     
Loading...