Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Apolinary, May 2, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Jumatano njema iwe kwenu wanajf kuna nyumba inauzwa arusha mjini eneo la matejoo. mita 300 kutoka barabara ya Arusha to Moshi. Nyumba ina pande mbili. upande wa kwanza una vyumba (4)single. upande wa pili una vyumba (4) dabo. nyumba ipo katika hali nzuri. bei milion 70 NB.NYUMBA HAINA MGOGORO WOWOTE WA KIFAMILIA NK. KWA ANAYEHITAJI ANI PM KWA MAELEZO ZAID.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    milioni 70?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,187
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 113
    Wewe si ndio ulikua ukilalamika kukabwa usiku???
    Haina uhusiano na hiyo Nyumba???
    Isije ikawa masuala ya kusakiziana vimeo
     
  4. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Hahahahaha umenifurahisha
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,187
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 113
    Ok,
    Lakini yalikua yakikutokea wakati unaishi kwa hiyo Nyumba?
     
  7. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    hakunaga
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh! mimi najua nyumba nyingi zinaanzia pande nne na kuendelea sasa hiyo ya pande MBILI mh! Inatia shaka maana na nembo ya freemasons au majini ina pande mbili
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani matejoo iko barabara ya moshi - arusha?

    acha utani na akili za watu, hamia jukwaa la utani na udaku
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huko matejoo kuna mateja sana nini mkuu? Isije ikawa location sio hii.
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
     
Loading...
Similar Threads - Nyumba yenye pande Forum Date
Ujenzi: Kupaua nyumba yenye mita za mraba 66 kiasi gani? Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Apr 4, 2016
Ushauri wana JF: Milioni 25 itatosha kumalizia nyumba yenye sifa hizi? Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Aug 1, 2013

Share This Page