Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya vyumba viwili na baraza inauzwa kinyerezi tshs. 15,000,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 10, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na muhusika anaitwa spora no. Yake ya simu ni 0652 131653
    bei yake ni tshs. Million 15
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Haipungui
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    fafanua tafadhali, vyumba viwili na baraza (bed rooms, I guess,) including sebule separate, stoo, jiko, bafu ? Ukubwa wa kiwanja? this is important information
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Vymba viwili hivyo ni vya kulala bed rooms. Na kuna bafu la kuogea na choo na nimesema sitting room moja. Hakuna store room
    Ninaomba unipe muda ukubwa wa kiwanja nitakupatia baadaye maana sina hakika ila ninakumbuka kama aliniambia urefu ni square meter 21 na upana 13, sina hakika nitakupa baadaye kidogo
    Ninadhani umeelewa sasa
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nimeongea na mwenyewe sasa hivi:

    Urefu = square meter 21
    upana = square meter 10

    asante
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Siku hizi vipimo vya urefu na upana ni square meter? Du!!!!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    samahani tunasahihishana, huwezi kupima length in square units- ulimaanisha urefu/upana in meters not square meters! OK. asante rafiki
     
  8. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aisee hata mimi nashangaa nikadhani kuna kanuni mpya ya vipimo imeanza kutumika!
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    noted with thanks, ngoja tutafakari. inafaa
     
  10. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi alitaka kumaanisha Meter, kwa kifupi 21*10 hicho kiwanja ni square meter 210, kwa mtu anayejua vema viwanja hiki ni kiwanja kidogo sana
     
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona hiko kiwanja kinakaribia size ya nyumba yangu manake nyumba yangu ni 18*10 du kweli ni kidogo sana
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kiwanja kidogo, eneo halijapimwa dah! siku yeyote wanaweza kupitisha barabara hapo au nguzo za umeme.
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Karibu sana kaka/dada
     
  14. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana wewe huna maneno ya mabaya kama wengine wangenisemea mbovu
    barikiwa sana hata mimi ninapewa maelezo na mwenyewe ila naye nimemwambia atafute mtu wa uhakika asiwe anaambiwa vitu ambavyo si sahii
    ninadhani hata mimi ni meter siyo squrea meter
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    baraza zinauzwa siku hizi?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hizo ni dimensions za nyumba au kiwanja?
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    haijajengwa juu ya bomba la gesi?
     
Loading...