Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Vyumba Vitatu inauzwa Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mamasuma, Jun 19, 2012.

  1. m

    mamasuma Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ina vyumba vitatu (master 1, two bedrooms), sitting room, public toilet/bathroom, kitchen, na ina uwanja mkubwa inauzwa maeneo ya kiseke mwanza, ni karibu na airport, ipo sehemu nzuri sana, kama unahitaji please call me at this number 0758 405474 or email seclimate@gmail.com. Ni 60 million
     

    Attached Files:

  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah hizi nyumba za NSSF leo baada ya wewe kuinunua kwa 30 M imepanda value kuwa 60milion hizi bei majiandikiaga tu.....ungesema 30M fasta ungepata wateja.

    Dah sio dar es salaam hii.
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana lakini kama unachukua TZS 30M, hakuna dalali utapata wateja, harafu sema ukubwa wa kiwanja. Airport na kiseke wapi na wapi au ndo kutafuta wateja wa nje ya mwanza kijanja???
     
Loading...