Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya udongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BUMIJA, Apr 16, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Eti ni kweli kua Nyumba ya Udongo haiwezi kua na choo cha Kuflashi,:help::help:
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona babu yang ana toilet ya kuflash killage kwe2.
     
  3. E

    Erasto toga Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co kwel wanaobaka wote wana ugwadu co kwel nyumb ya udong ishnd kuwa na choo cha kuflash
     
  4. piper

    piper JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kuibomoa nyumba yako ya udongo jaribu tu, vitu vingine unapaswa ujionee
     
Loading...