Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Tigo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ambassador, Aug 5, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi naipenda ile nyumba inayoonekana kwenye tangazo la Sajili na Ushinde la Tigo. Kuna mtu mwenye picha inayoonekana vizuri ya nyumba ile au amabaye anafahamu naweza pata wapi ramani yake?
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama una million 4. sema utengezewe hiyo nyumba..!
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo gharama ya contractual work? Negotiable?
     
  4. M

    Mr President S. New Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 22, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa walitajadau la milioni 4 naweza kumuhusisha na ccm...pesaa mbele!!! kama ni picha ambassador najaribu kutafuta...free of charge
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bomba sana nyumba ile.....lakini kama mchoro to ni 4m/= tutashindwa kuijenga....pale Kijitonyama nyuma ya sayansi kama unaelekea BoT flats kabla ya Hotel ipo nyumba hii...sijui mwenyewe ni nani
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Du nyumba hii tamu sana, kumbe wengi tunaitamani!!! Kuchora ramani kweli gharama, lakini kama mtu anayo na aliipata bure kuna haja gani ya kuwauzia wabongo wahangaikaji wenzako! TAMAA, WABONGO KILA KITU DILI!!! Mwenye nayo jamani aiweke hapa, nani alitengeneza hilo tangazo? lazima atakuwa nayo picha, na anajua nani alileta- huyo ndiye mwenye floor plan, maana bila floor plan picha haina maana.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiyo ni gharama ya kukuchorea ramani ya ndani na kuhakikisha kwa nje inaonekana kama hiyo picha ya tigo. its always negotiable.
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu ambassador hatafuti picha ya nje..! anataka kutumia picha ya nje na utengeneza ramani ya ndani bila kubadili muonekano wa nje.

    tena 4M ni msaada tu kwa kuwa ni mwana jamvi.
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu kama upo serious hiyo kitu unapata na wala sitaki hata senti mpaka uridhike na kazi....!!!! wewe tu!
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kwa nini kupata tabu, wapo wachoraji mahiri hapa mjini, tena kwa bei nzuri na kitu kinatoka kuliko hicho cha tigo. Kweli ile picha inavutia sana, na nimeipenda sana! Tena siku hizi actectures wapo wengi wazuri mno, vijana mjini toka chuo cha ardhi wako very innovative, wanacheza na computer wanakutolea standard mchoro kwa muda mfupi sana, si kama zamani basi mchoraji unazunguka naye mchoro tu miezi!
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Niliacha mambo ya kuchora uchoraji michoro enzi hizo baada ya kuhisi kibiongo kinaanza kunitoka kwa kukaa muda mrefu kwenye stuli na drawing board,lakini loh siku hizi kama unapiga picha vile kwenye digital camera,hakika dunia imebadilika
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Niko serious sana, na kama ulisoma mawazo yangu vile. Nahitaji kwa nje itoke vile vile ingawa kwa ndani tunaweza cheza nayo na huyo archtecture. Kama unayo please help!
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    poa mkuu ..! kama unayo hiyo picha naiomba ili kazi ianze mara moja...!
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huo mnaotaka kuufanya ni wizi .............

    namshangaa mtu anasema ati mmoja anao mchoro awape na wenziwe................sasa anatarajia architects wale wapi?

    nchi haiwezi kuendelea kama hatujaheshimu professions za kila mtu
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu sio wizi ...manake kazi itafanya na architect pia...!
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ethics za architects zinakataza ku copy kwa aina yoyote ile kazi ya mwenzio bila ya kuwasiliana na original creator wa hiyo kazi..........wewe unalengo la kumtafuta?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mshkaji hii Avatar kwa kweli inatisha... Yaani kila nikiiangalia siimalizi
    [​IMG]
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hakuna mtu anaekopi kwa sababu hakuna ramani...! tunatumia picha to come up with the internal arrangement of rooms..! u cant call this copying..! afterall the plans wont b the same..!
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubaliana na wewe kwa asilimia zote!
    Lakini naona kwenye computer yako umejaza pirated PDF copies za vitabu vya watu! simu yako imejaa milio ya bongofleva na gospel za wasanii wanaoishi nyumba za kupanga! Hata hiyo Laptop unayotumia umeweka Window7 ya wizi!
    Kwa mazingira ya sisi hohehahe, ukiona karamani ukakapenda, kukakopi na kukamodifai ni akseptabo japo ni iligo.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi ni halfcast..!
     
Loading...