Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya sanaa inabomolewa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gari bovu, Nov 26, 2010.

  1. G

    Gari bovu Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona mahali fulani watu wanalalamika,eti nyumba ya sanaa(Nyerere cultural centre) inavunjwa.ni ile iliyo makutano ya Ohio na Mwinyi road inavunjwa,hivi kuna mwenye hizi habari?Kama ni kweli,nani kauza hiki kituo cha sanaa zetu?
     
Loading...