Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya nani na wapi hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 7, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    View attachment 61153
    Wadau nimefika sehemu hii muda kidogo na nilfurahia mandhari ya hapo.
    Mwenye kujua na kutembea nji hii hasa wale watani zangu wa CDM hapa wapi?
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nyumba ya nani na wapi hapa? Mbona swali yako limekaa kimitego? tuambie hapo ni wapi halafu ndipo tutakupa jibu kua ni nyumba ya nani!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mbona kama Hotel?
     
  4. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Haya ya riz one.....
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni ya mnyika hii!
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Protea Aishi Hotel. Nyumba ya familia ya Mzee Aikaeli Mbowe baba yake na Freeman Mbowe. Umetosheka?
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wachaga utawajua tu!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu mabwaku mboni tungo tata..
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ndinkafu ugonile, lazima nioe mshaga bwana kwao kuziri hivi!
     
  10. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masopakyindi, ukomile ipicha inyumba jhangu kulalasya jhani?, kulonda kulisya?:israel:
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Malafyale hapo Masopakyindi kaona!
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Masopaugali kubali yaishe, hapo Palestina bana!
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna zawadi yoyote mtu akipatia jibu? Tuambie tukaisake tupate na data kabisa.
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hapa ni kwa mbuzi mzee! mabwepande!
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    aaah nishapajua hapo........
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ahera Chini hapo
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Aeka mbona mkali hivi?
    Nilikuwa huko hivi karibuni kukafuata kabinti kazuri ka kipalestina!
    Lakini umepatia hapo ni Machame,Aishi Hotel kwa Mzee Mbowe original, baba yake na Freeman Mbowe wa CDM.
    Sina uhakika kama bado hoteli hii imo kwenye chain ya Protea maana waliwashitukia wale wasouth Afrika kwa utapeli.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi mkuu ulimpata mtarajiwa? Da watu kwa kufukuzia? Mpaka huku mazeeeeeee! Send off ntakuja Mangi maana unahitaji mkalimani!
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Eeeka naendelea kufukuzia maana kabinti kalinichukua hapo kunionyesha demo ya mavitu ninayotakiwa kuyaweka, la sivyo sipati mali!!!
    Sasa sijui nizungukie Epa ya wapi miye!
    Hata hivyo kwa uzuri wake sijakata tamaa.
     
Loading...