Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya mama Maria Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by snochet, Aug 29, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimetoka kuangalia ITV wameonesha wanajeshi wa Tanzania,wameenda kumtembelea nyumbani kwake na kusaidia katika kazi za nyumbani.

    Nimeona nyasi walizokuwa wanafyeka wanajeshi hao,kweli zinatisha. Ina maana Mama huyu hajapewa wafanyakazi wa kusaidia kuweka usafi nyumbani kwa mtu muhimu kama huyu?.

    kama kuna mhusika humu ndani na anaweza kusaidia kurekebisha mambo.

    Nawasilisha.
     
  2. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mzee wa watu aliishi hivyo mkuu na nahisi uzao wake wa sasa utaishi hvyo, dat z true socialism.
     
  3. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameshindwa kuifanyia usafi Nyumba kubwa (TANZANIA), hivi kweli wataweza kufanya usafi nyumbani kwa Baba wa Taifa? Nyumba kubwa (TANZANIA) haina mwenyewe tena (baba wa Taifa).Wale wote waliokuwa wanakula na kunywa kwa kunyenyekea pale Msasani au Butiama sasa hivi ni mafisadi wenye magamba! Hongera wanajeshi kwa kuendelea kumuenzi na kumkumbuka Amiri jeshi mkuu wa kweli,mpiganaji,Baba wa Taifa na Simba wa Afrika Julius Kambarage Nyerere.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Analipwa pesa za kutosha
    wakata nyasi sio lazima watoke serikalini
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Amezaa na ana watoto as well......sie mama zetu wanakatiwa nyasi na nani?????
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Where is Ganesh when you need him?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Maria Nyerere mama mpendwa kwaheri mama, twakutakia mapumziko mema. Kumbe ndo hayo ya kuishi na kichaka duh mafisadi wamemsahau mama yetu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kwanza kukata nyasi nayo ni kazi ya kuita jeshi?
    seriously ..?
     
  9. peri

    peri JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si bora yeye anaetembelewa na wanajeshi kumsaidia, wake wengine wa wastaafu waliokwisha fariki nani anawakumbuka hata kuwataja?
    Au nao hawana haki?
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mambo mengine yanashangaza sana, na sio wanajeshi pekee, na waandishi juu waje kushuhudia nyasi zinakatwa.
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Na mwanaye ndo huyoo mbunge wa EALA.....nyumba ya mama mazingira tatanishi.....ndo tutatetewa sisi kajamba nani.....thubutuuu
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mambo mengine jamani, hivi kweli hata kukata nyasi mpaka jeshi liende? sawa huyu mzee alifanya mambo mengi makubwa lakini sio kila kitu hii serikali ifanye..
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Yule 'mission town' opportunistic makongolo yuko wapi? anashindwa kutoa hata msaada wa kufyeka nyasi?
     
  14. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kifupi huyu mama ni mchafu tu, mara nying mazingira ya home kwake huo ovyo ovyo..!! Naamin serikali inampa pesa kila mwez kama ilivyowah kusikika mwanzon, ila kwasababu ya uchafu wake ndo mana tunaona madudu hapo kwake, usafi kama huo hauhitaji pesa.. Tusiilaumu serikali, alaumiwe yee mwenyewe...!!
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na madaraka nae yupo pia!
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eneo ambalo limeenda kufanyiwa usafi ni eneo la wazi ambalo ni kiwanja cha pembeni baada ya nyumba kubwa ambayo anaishi Mama Nyerere, na kimsingi Mama Nyerere hajatelekezwa kama idhaniwavyo ana wafanyakazi wasiopungua 6 na eneo lake la makazi ni safi kwakweli wakati wote vijana hawa hulifanyia usafi na mazingira yanavutia hata eneo lote la nyumba kubwa lilifanyiwa ukarabati mwanzoni mwa mwaka huu; fensi nayo na kubadilishwa gate kuwekwa la kisasa, kama Andrew atapita mtaa huu nadhani atakubaliana nami.
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tambua upekee wa baba wa taifa
     
  18. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhani bado ni muhimu kumpa company.
     
  19. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Tuwe na heshima na hisia katika ku-comment kwenye hoja nyingine. Uzito wa huyu Mama kwenye Taifa hili unautambua!!?? Rudi kwenu Malawi huko mkatengeneze Ulanzi. Usije kutafutia watu Ban humu. Chiya Chibi mkubwa kasoro mkia wee.
     
  20. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wee inaonekana hujui chochote kuhusu huyu mama, Unafahamu kuwa alishawah kutumwa na wazungu amwekee Nyerere sumu kwenye msos na yee akakubali?? Bahati nzur mzee alishtukia, na toka siku hiyo mahusiano yao ndan ya nyumba hayakuwa mazur..! Uzito gan unampa? Kwa Lipi? Then kumwambia mtu ni mchafu sio kumvunjia heshima, ni kumtaka abadirike. Leo wameenda wanajeshi kufyeka majani nyumban kwake, kesho ataenda nan? wewe? Mwisho; Mi sio Mmalawi ni Mtz, Bora69 ndo nin?? Kichwa chako..!
     
Loading...